สอบถามเกี่ยวกับการใช้iPhone เปิดใช้งาน RCW หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย Oat40, 1 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    รบกวนสอบถามคุณเก่ง เรซซิ่ง เกี่ยวกับการใช้ iPhone ในการเข้าเวปหน่อยนะครับ คือตั้งแต่ช่วงก่อนสงกรานต์ ผมไม่สามารถใช้ iPhone เปิดSafari เข้าRCW ได้เลยครับ ซึ่งก่อนหน้านี้ก็สามารถเปิดเข้าได้อยู่ตลอดครับ ซึ่งตอนนี้ก็ไม่สามารถเข้าได้ครับ
    ขอบคุณมากครับ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ไม่ทราบนะครับ ไม่มี iphone มาทดสอบ แต่ safari บนเครื่อง pc ใช้งานได้ปกติ และก็อาจจะเป็นไปได้ช่วงนี้เซิร์ฟเวอร์ของฐานข้อมูลมีปัญหา ทำงานได้ช้ามากๆ

แนะนำเล่นผ่านแอป forumrunner ดีกว่าไหม โหลดเร็วกว่า แสดงผลในเวอร์ชั่นบนมือถือโดยเฉพาะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้