เตรียมคลอด 2 หนุ่ม Drag Racing สายเลือด VE

การสนทนาใน 'VVL Owners Club Thailand' เริ่มโดย Koh nismo, 25 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. benzene

benzene New Member VIP

98
    3
    0
    :cheer2::boxing: สู้ๆคับ :)

2. kong ae101

kong ae101 New Member Member

11
    0
    0
    รู้สึกว่าเร็วๆนี้จะได้เห็นเจ้าของเอาออกมาวิ่งแล้วนะครับ คงรอเก็บสีและภายในให้เรียบร้อย
    ส่วนรายละเอียดรอเจ้าของรถมาพูดเองครับ จะแอบเอารูปเจ้าของรถมา up เร็วๆนี้

3. kong ae101

11
    0
    0
    วางกันเองได้เท่านี้แหล่ะวะ ครับ วิ่งแซงรถขายฝรั่งดองได้ก็ดีใจแย่แล้ว

ในรูปเหมือนไม่น่าจะเสร็จไม่น่าจะวิ่งได้

4. kong ae101

11
    0
    0
    ......................................................... สุดท้ายปัญหาก็ผ่านไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้