สอบถามปัญหาเรื่องคอมแอร์ตัดต่อไม่หยุดเวลาเบาเครื่องครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย aha_199, 4 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aha_199

aha_199 New Member Member

1
    0
    0
    รถผมมีปัญหาคือเวลาเบาเครื่องแล้วคอมแอร์มันตัดต่อไม่หยุดแต่ถ้าลองแตะคันเร่งเพื่อให้รอบมันสูงขึ้นนิดหน่อยคอมแอร์ก็จะทำงานปรกติดีครับไม่ทราบว่าปัญหานี้เกิดจากอะไร และมีวิธีการแก้ไขอย่างไรรบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยนะครับขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ปิดแอร์ขับ มีอาการอะไรมั๊ย ครับ รอบเครื่องเดินนิ่งมั๊ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้