เข้ารายงานตัวกันหน่อย

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย DEVILMAN, 1 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    รายงานตัว เข้ามาเช็คชื่อสมาชิกกันหน่อยครับ
    ผม DEVILMAN ชื่อเรียกว่า โจ บ้านอยู่บางนา ใช้ KE70 ไฟเหลี่ยมเล็กครับ:D

2. mac77

mac77 New Member Member

8
    0
    0
    ติ ครับ ke70หน้าเท

3. daisr

daisr New Member Member

10
    1
    0
    ด้ายครับ เหลี่ยมเล็ก เสปคผม:D

4. TOTAKE

TOTAKE New Member Member

1
    0
    1
    มาาแว็ววค๊าบ
    ตกใจนึกว่าหายปายหนายซะแว้ว
    โล่งอกไปที

.......โตต้าเคอี 70หน้าเท เติม ๆ ทุกอย่างอ่ะ......

5. oakclub

oakclub New Member VIP

11
    0
    0
    ... โอ๊คครับ รถสีเดิมแต่ฝาดำอ่ะคับ ...

6. aripai

aripai New Member Member

1
    0
    0
    ยังไม่ได้เป็นสมาชิกครับ แต่ก็ตามมาติด ๆ

7. legacy_NeWBA

legacy_NeWBA New Member Member

1
    0
    0
    เบิ้มครับ อนาคต 30 แน่แน่

8. 444

444 New Member Member

8
    0
    0
    :D P.PLE KE 70 444 RALLY ตอนนี้กลายเป็น RACING ไปแว้ววววว :D

9. JEE

JEE Guest

0
    0
    0
    ของผม 4 ตา สีไข่ไก่ เครื่องเดิม เดิมเกือบทุกอย่าง สภาพรถ 80% วิ่งได้ 160 กม/ชม คับ
    ปล. เคยซื้อกระจกข้างต่อจาก DEVILMAN

10. Xking_dx

Xking_dx Guest

0
    0
    0
    เอ็กซ์ครับ 70 สีแดง .....มิด

11. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ยินดีต้อนรับทุกคนครับ
    ประธานโต คอมพ์ที่บ้านพังเลยยังไม่เข้ามา

12. rangthai

rangthai New Member Member

1
    0
    0
    แอ็ด KE70 บางมด

13. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    สู้ ยังไม่ตายครับผม

แล้วพบกัน

14. TonLon_KE11

TonLon_KE11 New Member Member

1
    0
    0
    ต้นคับ KE11 เหลืองอ๋อย ไม่ค่อยรู้เรื่องรถ สมัครใหม่ แนะนำด้วยนะคับ

15. Mr.Kurt Cobain

Mr.Kurt Cobain New Member Member

1
    0
    0
    ผมหนุ่มครับ อยู่แถวบางนาเหมือนกัน ตรงข้าม ป.กุ้งเผาอุดมสุขอะครับ
    Ke70 ไฟเต็ม 4K 4 เกียร์เดิมๆครับ
    เจอทักทายกันได้ครับ

16. oakclub

oakclub New Member VIP

11
    0
    0
    .. ยินดีต้อนรับสมชิกใหม่ทุกคนนะคับ ... แล้วเจอกันคับ

17. pop eye

pop eye New Member Member

1
    0
    0
    ป๊อปครับ ke30coupe (บุเรงนองครับ)

18. rojn ke30

rojn ke30 New Member Member

1
    0
    0
    rojn ke30 รายงานตัวครับ

19. te72

te72 New Member Member

1
    0
    0
    rain. te72 lifeback (u.s. spac)
    dellorto 40 dhla. (soon) AE86 rearend
    Need US. parts just let's me know.

20. kit dx ke70

kit dx ke70 New Member Member

2
    0
    0
    kit dx ke70

ผม กิจdx ke70 หน้าเต็มครับขอบพระคุณสำหรับความช่วยเหลือในการแก้ไขปัญหาครับ:)

21. kampane

kampane New Member Member

22
    0
    0
    EAk คับ ในอดีตke30สีดำ 4k 5เกียร์ โหลดแด้ อิอิ ปัจจุบันยังตามหา 30สองปาตูต่อปายคร้าบ วนเวียนอยู่กะ เคอีคลับนี่ละคร้าบ :D :D :D :D

22. ป้อ

ป้อ New Member Member

75
    3
    0
    ป้อ KE70 4age

สวัสดีครับ ผม ป้อ ใช้ KE70 กระเทย สีฟ้า หน้าเต็ม 4age อยุ่สุขขุมวิท 81 ผมยังไม่เป็นสมาชิกเลย :( ขอสมัคร ด้วยคนสิครับ คือว่า เหงาอ่ะครับ:D ถ้ายังไง รับผมเปง สมาชิก ก้อบอก น่ะครับ เมล์ [email protected] ผมพึ่งหา คลับนี้เจอ พึ่งรุ้ว่ามีอ่ะครับ ;)

23. นรินทร์ ว.

นรินทร์ ว. New Member Member

33
    0
    0
    สวัสดีครับ ต้ารายงานตัวครับ TE 71 ไฟเต็มครับ ขาวมุก เดิมๆ แต่ไม่ธรรมดา มีโอกาสคงได้พบปะกับครับ อยู่แถวบางกะปิครับ

24. eclips

eclips New Member Member

3
    0
    0
    วุฒิครับ เหลี่ยมใหญ่ ทะเบียนตรงรุ่น

25. ก๊อดจิ

ก๊อดจิ New Member Member

7
    0
    0
    วุฒิขาเว้า อย่าลืม...........................;)

26. eclips

eclips New Member Member

3
    0
    0
    กีอตจิ พร้อมแล้วบอก
    จะเว่าเกียร์ 3 ขึ้นเลย

:mad: :mad: :mad:

27. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    หวาดดีก๊าบๆ....โอ๊กครับKE20รายงานตัวครับอยู่นฐ.ฝากด้วยนะ! ครับเครื่องไม่ค่อยแรงแต่เสียงได้ใจครับ4k5เกียครับเครื่องรันอินอยู่ว่างๆจะไปหานะครับบบบบ เรื่องไฟถามได้คันนี้ไฟแรงอิอิ....

28. ken jung

ken jung Guest

0
    0
    0
    !!!!!!!

เก๋ ครับ ke 30 เว่อ แต่ไม่วิ่ง

29. s 13

s 13 New Member Member

9
    1
    0
    p ครับ te 71สีเขียว กำลังโมอยู่ครับ

30. lookyak

lookyak New Member Member

1
    0
    0
    lookyak ครับ ใช้ 70 เรียกว่าอะไรก็ไม่รู้นะ แบบว่ามือใหม่นะ เครื่อง เดิม ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้