ใครทราบบ้างครับว่าคอมแอร์ของเครื่องนอนแอร์

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย bymanshop, 30 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bymanshop

bymanshop New Member Member

95
    0
    0
    ยีห้ออะไร ผมต้องสั่งใหม่ หาแผลทของเก่าไม่ได้ รบกวน ท่านที่ทราบครับ

2. bymanshop

95
    0
    0
    ยังหาข้อมูลไม่ได้เลยครับ

3. LN_ZCar

LN_ZCar New Member Member

35
    0
    0
    ไม่ใช่เดนโซ่หรอกเหรอครับ
    ส่วนรุ่น ผมว่าถอดไปเทียบได้เลยครับ เค้าเรียกกันเป็นเบอร์หนิ แล้วถ้าหัวไม่เหมือน ก็ถอดเอาหัวเดิมมาใส่ได้ครับ (ไม่ได้แปลงนะครับ มันถอดใส่กันได้)
    อัีนนี้จากประสบการณ์ผมนะครับ

4. Pae...BinThai

Pae...BinThai New Member Member

17
    0
    0
    เดนโซ่ 10P13C R134

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 ธันวาคม 2011
  5. bymanshop

95
    0
    0
    ขอบคุณครับจะได้เย็นสักที

6. bymanshop

95
    0
    0
    ไปทำมาแล้วไปจบที่หนุ่มcs ไปมาหลายที่ ไม่จบ ต้องขอบคุณพี่หนุ่มจริงๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้