!!!!! มาแล้วครับ รูปงาน VTEC Party สำหรับชาวอินทีก้าเท่านั้นครับ !!!!!!

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย MilanoRed, 30 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MilanoRed

MilanoRed New Member Member

85
    2
    0
    ขอโทษที่ช้าไป 2 -3 วันเพราะว่างานยุ่งมากเลยช่วงนี้ครับต้องไปหาลูกค้าดึกๆบ่อยๆ อิ อิ

เอาดูกันเลยน่ะครับไม่บรรยายแล้ว :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

เริ่มกันตั้งแต่ 10 โมงเช้าของวันนั้นเลยครับ เพราะมาสาย :sad: :sad: :sad:

2. MilanoRed

85
    2
    0
    เอาไปอีก ตอนไปแข่ง Bracket 19 วิ ครับ

Web ช้าโค-ตะ-ระ เลยอ่ะ :confused: :confused: :confused:

3. MilanoRed

85
    2
    0
    More & More :D :D :D

Integra ได้แชมป์รุ่นแรกเป็นรุ่น 17 วิ ครับ คันขาวด้านล่างครับ เยี่ยมจริงๆๆๆ

4. MilanoRed

85
    2
    0
    DC5 สวยๆครับ

5. MilanoRed

85
    2
    0
    ตัวที่เคยแรงอ่ะครับ อิ อิ ???? รองลงรุ่น B20 :mad: :mad: :mad:

6. MilanoRed

85
    2
    0
    รุ่นD2 หรือ B18 ลงคันเดียว เศร้า DC2 เป็น B18 แท้ๆตั้งแต่เกิด แต่ให้ผมลงแค่คันเดียว แถมตกรอบ 8 คันอีกต่างหาก เศร้ารถไม่แรง มิน่าหันไปคบ B20 กันหมดเลย :cry: :cry: :cry:

มาดูรุ่นD4 หรือ B20กับ KA20 ครับ มีลงกันหลายคันเลยลองดูกันครับ
    :sad: :sad: :sad: :sad:

ในรอบคัดเลือก เวลาดีสุด 13.681 สำหรับ อินทีก้า B20 ของ Tuned by Lim ครับ ขับเอง จูนเอง รับถ้วยเอง เอ่อดีเนอะ พี่ๆอย่าลืมพาช่างภาพไปด้วยน่ะ :D :D :D :D :D

7. MilanoRed

85
    2
    0
    หวยออก 13.681 ฮุ ฮุ ;) ;) ;) ;)

แก้ไขล่าสุด: 30 พฤษภาคม 2007
  8. Red-ES

Red-ES New Member Member

18
    0
    0
    สวยทุกคัยเลยครับ เยี่ยมจริงๆเลย

9. MilanoRed

85
    2
    0
    ต่อมาเป็นรูปรอบแปดคันและรอบรองชนะเลิศครับบางคู่ครับ :embarassed: :embarassed: :embarassed:

10. MilanoRed

85
    2
    0
    ตอนรอบชิงชนะเลิศกับคู่ชิงที่3 ครับ

11. MilanoRed

85
    2
    0
    สุดท้ายเป็นบรรยากาศทั่วๆไปคร้าบ อิ อิ บางคู่จู๋จี๋กันน่าดู ใช่ปล่าว ดูกันเอาเอง :D :D :D

แก้ไขล่าสุด: 31 พฤษภาคม 2007
  12. Red-ES

18
    0
    0
    โอ้ย !!!! น่าอิจฉา โดนปาปารัสซี่(คุณเอก) เข้าแล้วประธาน :eek:
    ดีนะงานเนี๊ยะ เราไม่โดนหางเร่ไปด้วย 555 เยี่ยมจริงๆ ปาปารัสซี่เอกของคลับเรานี่:D

13. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    เออ พี่ คับ แบบนี้มันจะดูไม่ดีคับ เดี๋ยวยาวพี่...........เอาออกทีคราบบบบ...: :peep:

14. MilanoRed

85
    2
    0
    จัดปาย ..............:confused: :confused: :confused:

งั้นเอารูปเครื่องไปดูเล่นน่ะท่านประธาน :sad: :sad: :sad:

15. Tuned by LIM

Tuned by LIM New Member Moderator

62
    3
    0
    ขอรูปตอนรับถ้วยรุ่น Bracket 17 วิ ด้วยครับเอก

16. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    หาลูกค้าดึก...หรือว่า...แฮ๊ดดดดดดดดดดดดด

xikFmpN ถูกใจสิ่งนี้
  17. MilanoRed

85
    2
    0
    รูปตอนรับถ้วยครับ ภาพไม่ค่อยชัดน่ะครับเพราะถ่ายจากมือถือพอดีแบตกล้องมันหมอครับ พี่น้อง :eek: :eek:

รุ่น B20 (พี่ลิ้มได้ที่1) กับรุ่น Bracket 17 วิ (คุณโชคได้ที่1) ครับ :p :p

สำหรับผมสนุกมากครับแต่ร้อนมากๆๆๆๆ โอกาสหน้าในเดือนหน้าเจอกันใหม่ครับพี่น้อง :embarassed: :embarassed:

18. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    งานนี้สนุกมากครับ รถเยอะมากกๆๆๆๆ

19. goh_v

goh_v New Member Member

13
    0
    0
    อ้าว...โดนพี่เอกซะแว้ว~ แต่ขอบอกว่างานนี้สนุกมากเลยครับ ครั้งต่อไปไม่พลาดแน่ครับ ขอขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ต้อนรับเป็นอย่างดี อบอุ่นมากครับ Integra Inc. :)

20. goh_v

goh_v New Member Member

13
    0
    0
    ผมโดนหัวหน้าบ้านมาควบคุมความประพฤติน่ะครับ :p ไม่ได้น่าอิจฉาหรอกครับพี่เอก :cry: :cry: :cry: 5555+:D :D :D

21. Red-ES

18
    0
    0
    รูปรับถ้วยนี่โทรมไปหน่อยครับ ตากแดดมาทั้งวันเลย ขอบคุณครับสำหรับรูปสวยๆที่ตากล้อง(คุณเอก) จัดให้ เยี่ยมจริงๆครับ ยกนิ้วให้เลย:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มิถุนายน 2007
  22. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    เออ พอดีวันนั้นที่ยื่มที่วัดลมล้ออะครับ แล้วไม่ได้คืน คือตอนนี้มันยังอยู่ที่ผมนะครับมีทติ้งคราวนี้จะติดไปคืนด้วย พอดีจะเอาไปคืนแล้วไม่เจอตัว ยังไงขอโทษด้วยนะครับ

23. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ

24. wat38522

wat38522 New Member Member

11
    1
    0
    พลาดๆๆ จิงๆๆๆ แต่ รถ dc5 สวยๆๆ มากๆๆๆๆ อิจฉาๆๆ

25. nuneb18cr

nuneb18cr New Member Lady Member

155
    10
    0
    สวยทุกคันเลยอ่า.....@_@

ตัดใจขายน้องอิน ไม่ลงสักที.....จอดแห้งเลย เห้อ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้