เฮตเดอร์ รั่วครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Tum_UTCC, 7 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tum_UTCC

Tum_UTCC New Member Member

15
    0
    0
    เฮตเดอร์ผมรั่วครับ ไม่ทราบว่าพี่ๆ น้องๆ มีใครเคยเป็น แล้วทำไงครับ ซ่อม หรือ เปลี่ยนเลยดีครับ ราคาเท่าไรครับ ถ้าซ่อม หรือเปลี่ยน แล้วจะเกิดผลเสียอะไรไหมครับ เฮตเดอร์รั่ว แล้วซ่อมร้านไหนดีครับ ราคาเท่าไร ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    ของเดิมปะครับ

ไม่น่าจะรั่วง่ายๆนะครับ ลองเช็คปะเก็นไอเสียดูครับ

3. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    ตั้ม งานเข้าบ่อยจังแหะ อิอิ

4. singtoo

singtoo New Member Member

55
    0
    0
    ผมงานเข้าบ่อนกว่าอิอิ
    เฮดเดิมน่าจะรั่วยากน๊ะคับ ส่วนใหญ่ ปะเก็น เป็นบ่อยคับผม

5. Tum_UTCC

Tum_UTCC New Member Member

15
    0
    0
    ครับ ขอบคุณมากครับ พี่ๆ น้องๆ น่าจะเป็นที่ประเก็นจิงๆแหละครับ เดียวค่อยเปลี่ยนครับ ขอบคุณมากครับผม อย่างานเข้าบ่อยเลย ได้แต่งรถมั้งครับ อิอิ

6. nuttapol10

nuttapol10 New Member Member

6
    0
    0
    มาที่อู่ปะตั้มเดียวให้พี่เค้าจัดให้55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้