มีใครติดกล่อง e85 คิดส์มั้งไหมครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Tum_UTCC, 1 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tum_UTCC

Tum_UTCC New Member Member

15
    0
    0
    mr2 เราติดได้ไหมอ้ะครับ ที่สามารถเติมน้ำมัน e85 ได้อ้ะครับ กับ e20 อ้ะครับ กำลังสนใจอยากติดอ้ะครับ เผื่อมีเพื่อนๆ คนไหนติดมั้งแล้ว ไม่รุ้จะมีผลเสียอะไรตามมาไหมอ้ะครับ ขอบคุนครับ:)

2. ปริญญา MR2

ปริญญา MR2 New Member Member

50
    0
    0
    ติดมาเกือบปีแล้วครับ ไม่มีปัญหาครับ แต่ผมเปลี่ยนท่อยางของสายน้ำมันก่อนในคิตครับ วิ่งปกติ ประหยัดลงเยอะ ลิตรละยี่สิบกว่าบาทครับ

3. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    น่าสนใจติดกับเครื่องอะไรหรอ แล้วใช้ยี่ห้อไหนละครับ

4. Tum_UTCC

15
    0
    0
    พี่ปริญญา ติดกับเครื่องอะไรหรอครับ แล้วติดที่ไหนหรอครับ สนใจอ้ะครับ

5. ปริญญา MR2

50
    0
    0
    E-kit เครื่องผม 3S-GTE non-air ยังวิ่งได้เหมือนเดิมครับ กินน้ำมันกว่าเดิมหน่อย แต่ราคาถูกกว่าเดิมเยอะ จิงๆ มีหลายยี่ห้อนะครับ..ลองพิจารณา ดู ครับ

6. ปริญญา MR2

50
    0
    0
    MR2 ปี 91 ผมอยู่ที่โคราชเลยติดที่โคราช แต่ที่กรุงเทพมีหลายๆ ยี่ห้อ search กันดูครับ

7. Tum_UTCC

15
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ปริญญา เดียวจะลองดูครับพี่ น่าสนใจอ้ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้