สบายดีไหมชาว Skyline

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย GOF C110, 30 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    สวัสดีครับเพื่อน ๆ

สบายดีกันไหม.... แถวบ้านใครมีน้ำท่วมบ้างแล้ว เป็นกำลังใจให้อดทนสู้ต่อไปละกัน

เก็บรักษารถให้ดีเน้อ ของผมเตรียมตัวแล้ว

2. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    สบายดีเพื่อน และหวังว่าเพื่อนจะสบายด้วย...

งานนี้สงสัยต้องเปลี่ยนเทรนด์รถสูง เครื่องเบนซิน ติดแก๊สแล้วว่ะ ดูทรงแล้วไม่แน่นอน ใครอยู่ใกล้พื้นที่เสี่ยงก็กันไว้แต่เนิ่นๆ นะครับ...
    :)

3. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    ปากน้ำยังรอดอยู่ครับ

4. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    สบายดีครับ พึ่งได้R34มาเมื่อวานกำลังเห่อเลย 5555555

5. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    บ้านผม ปริ่มๆ ริมคลองแล้ว เรือเกือบขึ้นมาวิ่งบนถนนแล้ว....รอลุ้นอยู่ครับ
    ถ้าไม่ไหว จะเอาเข้าเก็บในโกดังแล้วหละครับ

6. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    นครปฐม ยังปลอดภัยดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้