ชวนเพื่อนใครสนใจจะไปสนุกที่งาน จิมคาน่า ครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย TG Rover, 18 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    กะว่าจะเอารถไปลงวิ่ง จิมคาน่า สักหน่อยครับ งานนิตโตะ หลังจากที่เคยได้สัมผัสอารมณ์ แด๊ค ตอนมิตติ้งครังก่อนมาแล้ว

วันเสาร์ที่24/09/11 นี้ครับแข่งที่จอดรถสนามแข่งแด๊คคลอง5 ครับ ใครสนใจไปด้วยกันครับเดี๋ยวผมเหงา

รายละเอียด

http://racingweb.net/forum/showthre...ymkhana-สนาม4-คลองห้า-เสาร์ที่24-กันยายน-2554

ค่าสมัคร 450 บาท

2. ไม่มีตังค์

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ติดไปงานแต่งงานครับ

4. ให้มาแต่งที่คลอง 5 ดิ จะได้ไม่พลาดทั้งคู่

5. TG Rover

936
    2
    0
    ผมก็ไปนะพี่โจ้ แข่งเสร็จไปทันอยู่แล้ว

สงสัยไปคันเดียวแน่ๆ

6. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    ระวังตัวถังบิดเบี้ยวน่ะครับพี่โอม เป็นห่วงจริงๆ แข่งจิมเนี้ย รถผมเคยเล่นตอนนนี้ดังทั้งคันเสียดายครับ

7. TG Rover

936
    2
    0
    อ่อ ครับ เอาแค่ลองให้รู้เฉยๆครับจิ๊บ ขับไม่ค่อยเป็นหลอกครับ ได้แค่เกียร์เดียว ออกแนวบ้าพลังนิดนึง ตูดออกตลอด แก้อาการเยอะเวลาเลยไม่ดีครับ
    เห็นพวก โค้ว กะซีวิค สามประตูแข่ง แล้วผมว่ารถเค้าเหมาะที่เล่นจิมมากกว่า mr2 ครับ คราวหน้าขอลองแนว เซอร์กิตบ้างครับ

8. Jibjeep

354
    0
    0
    ไม่จริงเมื่อก่อนมีMR2สีดำทำที่อู่NOI Eleven อันนี้ขับเทพมากเก็บเรียบแบบสบายๆแล้วขับยังกับเคนบล็อคเห็นแล้วยังติดตามากพริ้วโครตๆ

9. TG Rover

936
    2
    0
    55 อย่างนั้นผมคงไม่เหมาะที่จะขับจิมครับ 555

10. POP ?

11. Jibjeep

354
    0
    0
    น่าจะใช้นะพี่ยอดแต่จำได้ว่าเนียนยังกับตูดเด็ก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้