ปวดใจกับA31

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย นุ่น_หมวยเล็ก, 28 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. peppep

peppep New Member Member

67
    0
    0
    แง่มๆๆ ความสงบเข้ามาเยือน

2. aracon

aracon New Member Member

6
    0
    1
    มากันหมด แจ่มๆทั้งน้า..น

3. johny bravo

johny bravo New Member Member

5
    0
    0
    น้องหมวยไม่มีแฟนเหรอครับน่าจะให้แฟนจัดการให้นะพอไปร้านจะได้ไม่โดนร้านหลอกครับ
    หรือให้เพื่อนที่ม.ที่เป็นเรื่องรถช่วย ดูตามอาการน่าจะมีสาเหตุจากไฟช๊อตลงกราวด์ครับต้องแก้จุดนั้นให้ได้ก่อนอุปกรณ์อย่างอื่นจะได้ไม่พังตามๆกันครับ สู้ต่อไปครับถ้าใจรัก

4. i_dream

i_dream New Member Member

16
    0
    0
    กระทู้นี้ยังอยู่อีกหรอเนี้ย..
    นานแล้วนะ..

เหอะๆ สงสัยจะมีดี
    คิคิ

5. mamamusab

mamamusab New Member Member

146
    5
    0
    เฮียไปขุดกระทู้น้องเค๊าขึ้นมามัยอ่ะ
    ตั้งนานเป็นปีแระ
    คึกเหรอ
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้