อยากได้ เซลิก้า ตากลม มาใช้ครับ แนะนำหน่อย

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย PirushJamm, 15 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PirushJamm

PirushJamm New Member Member

49
    0
    0
    แนะนำทีครับ ผมชอบ เซลิก้าตากลมครับ สวยดี เอามาขับใช้งานประจำวัน เน้นสวย ขับเท่ๆ ไม่เน้นแรง ติดแก็สได้ไหมครับ

จะได้ประหยัด ถ้าอย่างผมนี่ต้องเอาเกียร์ออโต้หรือธรรมดา

เซลิก้าขับดีไหมครับ จุกจิก ซ่อมยากไหม อะไหล่เยอะไหมครับ ปรึกษาหน่อยนะครับ:eek:

2. อยากซื้อติดต่อได้นะคับ จะขาย

รถผมใช้เองครับ จะขาย celica ตากลม สีเหลือง ปลายปี94 ใส่ชุดแต่งแล้ว

ตอบ

ติดได้ครับ

ถ้าเน้นสบาย ก้อ เกียร์ออโต้ครับ ถ้าขับสนุกทนมือ ทนเท้าก้อ เกียร์ธรรมดา

อะไหล่หาไม่อยากครับ ไม่จุกจิกหรอกครับ ถ้าซื้อมาตอนแรกตรวจเช็คพวกยางต่างๆ ของเหลว ช่วงล่าง อะไรเสียก้อเปลี่ยน รับรองใช้ยาวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้