แชมป์

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย ""หนับหนุน"", 28 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ""หนับหนุน""

""หนับหนุน"" New Member Member

3
    0
    0
    เอารูปมาฝาก แชมป์ในรุ่น D4 B20 พี่ลิ้มนี่เอง แจ่มมากเลย :D :first:

2. EJ7

EJ7 Member VIP

34
    0
    6
    ยินดีด้วยคราบ

ปล คลัชใหม่ผมเจ๋งจิงๆคราบ

3. Tuned by LIM

Tuned by LIM New Member Moderator

62
    3
    0
    ขอบคุณพี่น้องทุกท่านในวันนั้นที่ช่วยเชียร์ โดยเฉพาะเพื่อนๆชาว Integra ทุกท่าน
    เสียดาย Integra คันอื่นๆที่ไม่ได้เข้ารอบตัดเชือก ไม่งั้นมีลุ้นกว่านี้อีกเยอะครับ

แต่ในคลับเรายังมีสมาชิกอีกท่านนึงที่เป็นแชมป์รุ่น Bracket 17 วิ ด้วยครับ
    ยังไงคุณ Milano Red ช่วยโพสรูปที่ถ่ายไว้ตอนรับรางวัลให้ด้วยนะ

4. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    ที่บ้านก็ถามทู๊กกกกกกกกที "ไงไปแข่งชนะหรือปล่าว" เค้าด่าผมหรือปล่าวคับเนี่ยย...:noidea:

แต่ผมก็จะลงต่อไป....... :sad:

ขอแสดงความยินดีกับผู้ชนะด้วยคราบบบ.....

5. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    พอๆ กับผม อะ ถามทุกทีว่ามึงตกรอบคอริฟายอีกหรือเปล่า เห็นไม่เคยเข้ารอบทุกที แบบนี้เค้าด่าผมหรือเปล่าครับ หรือว่าซ้ำเติม อุอุ

6. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    ลูกเพ่..กรู แรงง เจงๆๆ

7. goh_v

goh_v New Member Member

13
    0
    0
    ยินดีด้วยนะครับ เสียดายที่กลับก่อน ร้อนมากตัวจาละลายอ่ะครับ คราวหน้าจะอยู่ดูจนจบครับ แต่ยังไงก็ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ พี่ๆเก่งมากเลยครับ :)

8. merveil

merveil New Member Member

27
    1
    0
    ยินดีด้วยครับกับทุกๆคนที่ได้แชมป์ หรือไม่ได้แชมป์ก็ตาม วันนั้นต้องกลับก่อนเพราะว่าร้อนมากๆ เลย ไว้โอกาสหน้า เจอกันใหม่ครับ ทุกๆคน :D

9. RED_SUN

RED_SUN New Member Member

181
    1
    0
    แจ่มจริงๆครับบบบ

10. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    ยินดีด้วยครับผม

11. wat38522

wat38522 New Member Member

11
    1
    0
    ยินดี ด้วยคับ พี่ๆ ลิ้ม

12. DIXCEL RACING

DIXCEL RACING New Member Racer

7
    1
    0
    แจ่มครับพี่น้อง อยากไปแต่ต้องไปทำธุระ ฮแย่:cry: ยินดีด้วยนะครับพี่ลิ้ม :D
    ***ปีหน้าต้องไม่พลาด***:mad:

13. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    ยินดีด้วยครับพี่ลิ้ม....วันนั้นสนุกมากเลย ครับ

14. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ยินดีด้วนนะครับพี่ลิ้ม :first:

15. Red-ES

Red-ES New Member Member

18
    0
    0
    ขอบคุณครับคุณลิ้ม ส่วนตัววันนั้นสงสัยผมคงจะมีดวงมากกว่า ถ้ายังไงรอดูรูปที่คุณเอกดีก่า
    อยากดูอยู่เหมือนกันครับ ขอบคุณ พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ที่ช่วยเชียร์กันวันนั้น ถ้าไม่ได้แรงเชียร์
    จากสมาชิก สงสัยจะแย่ขอบคุณครับ

16. ยินดีด้วยนะคร๊าบพี่

ขอขอบคุณทุกๆท่านอีกครั้งด้วยนะคร๊าบ แล้วคงได้พบกันใหม่

17. artoo

artoo New Member Member

87
    0
    0
    สุดยอด ครับ พี่ ลี้ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้