แวะมาทักทายคราบบบ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย 406sR_SabA, 22 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    หายไปนาน.....สบายดีกันไหมครับ

พอดีว่ามีแพลนว่าจะขายเจ้า406ลูกรัก เลยอยากถามว่ามีท่านใดสนใจไหม
    เด๋วประมาณอาทิตย์หน้าจะเอารายละเอียดกับรูปมาลงให้ดูอีกที ขอเวลาทำใจก่อนนะครับ
    ใจนึงก็เสียดาย แต่เก็บไว้ก็คงไม่ได้ทำต่อเพราะแพลนว่าจะอยู่ญี่ปุ่นต่อยาวเลย

ท่านใดสนใจลองเมลมาคุยก่อนก็ได้นะครับ [email protected] หรือ FBก็ได้ครับ

2. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    อาน่ะ แล้ว จะ ไป ซื่อ ใหม่ เหรอ ครับ อิอิ

3. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    โหววววว อยู่ยาวเลยหรอจ๊ะ
    ยังงัยก็ขอให้ขายได้ไวๆนะค้าบโภ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้