ช่วยผมหน่อย มันดังจนไม่รุจะพังป่าว

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย ตลก 69, 17 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ตลก 69

ตลก 69 Guest

0
    0
    0
    เครื่อง 5 k ครับ พอใส่เกียร์ว่างเสียงดังกระหมึ่มากหยั่งกะรถกระบะ พอเหยียบคลัชแล้วเงียบกริบมันเป็นอะไรอ่ะครับ

แต่เครื่องมันก็วิ่งดีมากเลยนะ คลัชมันเป็นไรหรือป่าว ขอรบกวนพี่ๆทีครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    ลูกปืน หวีครัชแตกเปล่า น้ำมันเกียมีไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้