BRC คืออะไรเเละอยู่ที่ไหนครับ (เเนะนำทีสำหรับหัดดริฟท์ด้วยนะครับ)

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย ช่วยด้วยนะครับ, 23 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมอยากทราบสถานที่ ที่มีการสอนดริฟท์เเนะนำการดริฟท์อ่ะครับ

1. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    ถ้าหมายถึงโรงเรียนสอนดริฟท์ล่ะก็ อันนี้ก็ไม่ทราบเหมือนกันน่ะครับ :p

ส่วน BRC ตามจริงก็คือ Bangkok Racing Circuit สนามแข่งโกคาร์ท สถานที่ตั้งอยู่บริเวณหลังห้างสรรพสินค้า Seacon Square ครับผม :)

ณ ปัจจุบันเป็นสนามใช้แข่งดริฟท์อย่างเป็นทางการของประเทศไทย :D

2. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ตามนั้น ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้