กระจกรถผมโดนทุบ ทำไงดี???

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย makubexu, 28 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. makubexu

makubexu New Member Member

60
    0
    0
    :cry::cry::cry::cry::cry:

2. บังลมหน้า หรือ หลัง ครับ ปาร์ค ( ไม่ต้องห่วงครับ ร้านกระจกเดี๋ยวนี้ตัดได้หมด )

ว่าแต่ไปโดนตอนไหน ครับ ปาร์ค เล่าให้เพื่อนๆฟังหน่อยครับบ

3. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    โดนอีกแล้ว R30 เซ็งแทนเลยครับ โดนแถวไหน ครับ

4. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    กำลังดำเนินการ นะเด๋ว 3-4 วันจะเอาเข้าไปให้นะไอ้น้อง

5. โต

โต New Member Member

122
    0
    0
    เสียใจกับรถอันเป็นที่รักโดนทุบ หัวขโมยเดี๋ยวนี้ชุมยิ่งกว่าอะไร หากเศรษฐกิจบ้านเราดีงานหาง่ายคงมีโจรน้อยลง

เสียใจด้วยครับกับรถที่โดนทุบ
    คุณหล่อ นี่ของเยอะดีจริง ๆ ใช้รถไม่ห่วงเลย R30 นี่ ฮ่า ๆ

6. makubexu

60
    0
    0

พอดีเพิ่งกลับจากหมูกระทะมา รถผมก็ยังจอดอยู่ดีที่บ้านแฟน ผมก็นั่งเล่นบ้านแฟนแปบนึง
    พ่อแฟนเดินออกไปก็ยังไม่มีอะไร ประมาณ 5 ทุ่มได้ยินเสียงหมาเห่า แต่ก้ไม่เอะใจอะไร
    แต่พอ เดินออกไปรถผมก็โดนทุบไปแล้ว :cry::cry::cry:ไม่รู้แมวตัวไหนทุบรถผม แล้วมันก็จากไป 555+
    ผมยิ่งรวยไม่ทน จนน๊านนานอยู่ ..........ใครเจอแมวตัวนี้จับเข้ากรงที อย่าปล่อยแมวไปสร้างความเดือดร้อนกับใครอีก

7. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    แสดงความเสียใจด้วยครับ ที่เสียทรัพย์ให้กับไอ้พวกชั่ว... :mad::mad::mad::mad:

8. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    พวกนี้มันน่ากระทืบ....พูดไปเด๋วกลายเป็นใส่อารมณ์
    บางทีไอ้พวกกะเลวกะลาดก็เยอะนะ ต้องระวังกันด้วย

9. ไปโดนแถวไหนมาอ่ะ....วัยรุ่น

10. makubexu

60
    0
    0
    ผมโดนเเถวสนามบินน้ำพี่ ซ.นนบุรี48

11. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ง่ะ น่ากลัวววว

12. tae_r30

tae_r30 New Member Member

25
    0
    0
    มีหน้าหลัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้