ขอสอบถามหน่อยครับพี่ๆทุกคน

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย nonbungkaab, 8 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonbungkaab

nonbungkaab New Member Member

44
    0
    0
    พอดีผมจะได้งบมาก้อนนึงประมาน สามแสนบาท เพิ่มได้นิดหน่อยครับ พอดีจะเอา RT100 หน้าเบ็นซ์ ไปทำใหม่นี่ ทำที่อู่ไหนดีครับ พอดีคิดว่า จะทำสี ปะผุ ช่วงล่างใหม่ ภายในใหม่ ช่วยแนะนำด้วยครับ เอาแบบอู่เดียวจบเลยยิ่งดีครับ แนะนำด้วยนะครับ บ้านอยู่ บางใหญ่ บางบัวทอง ครับ แล้วงบประมานนี้นั้นทำได้ตามที่ผมเขียนไปข้างบนไหมครับ

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อู่ผมไม่แน่ใจ ว่าที่ไหนทำสีแล้วทำช่วงล่างให้ด้วย

แต่งบประมาณขนาดนี้ เหลือๆเลยครับ ทำสี ปะผุ ช่วงล่างใหม่ ภายในใหม่ ยังไม่ถึงแสนเลยครับ

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ทำสีปะผุ ประมาณ 35,000 - 50,000- (แล้วแต่ร้าน) ทำภายในทั้งหมดประมาณ 10,000 - วางเครื่องเบ็ดเสร็จ 40,000 - 50,000 - ช่วงล่างงบประมาณ 10,000 - รวมๆ แล้วก็ประมาณ 120,000 - เงินที่ได้มาเหลือเฟือเลยครับ อิอิ ส่วนเรื่องร้านผมว่าคงต้องทำแยกกันบางส่วนนะ เช่น ช่วงล่าง กับงานสี มันจะคนละอย่างกัน เอาแบบเฉพาะทางดีกว่าครับ ขอให้สนุกกับการปั้นนะครับ เอาใจช่วย .....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้