เปิดโหวตสถานที่มิตติ้ง ทราบผลสิ้นเดือนนี้ 555

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 21 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ส่วนตัวเลยนะ อยากไปนครนายกค้าง1คืน ไปเมากัน นอนค้างจะได้ไม่ต้องขับรถกลับอันตราย ถ่ายรูปสวยๆตามทางน้ำตก 555 เนียน

2. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    โอววววว ไปค้างคืนด้วยละ ว๊าวววว งานนี้มีตูดบานกันคับ 555+

3. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    น่านงะ แกคิดเองน้า 555

4. gaszohol

643
    4
    0
    โถ ก็เค้าแซวเล่นอ่ะนะ 555+
    แบบว่าถ้าเงินน้อย คงไไม่ได้ค้างคืนนะ แต่อยากไปเอาบรรยากาศน่ะ
    ออกกันเช้าๆก็คงจะดี แต่ถ้ามีงบมาก ก็คงจะได้ค้างแหละ
    แล้วจะเข้ามาดูผลโหวตคร้าบ......

5. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ผมโหวตขณะนี้มี 1 เสียง งั้นจัดไปนครนายกดีฝ่า 555

6. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    รอสถานที่ครับ

7. gaszohol

643
    4
    0
    จะเอาในบางกอกหรือชานเมืองก่อนไหม๊ ???
    จะได้นัดกันอีกทีนึงว่า จะออกเดินทางไกลเมื่อไหร่ดี ?
    คิดว่าไงกันครับ ฮ่าฮ่า...*0*

8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    งานนี้ ต้อง พกถุง ไป เยอะๆ น่ะครับ..........!?!?!

9. gaszohol

643
    4
    0
    ถุงขยะนะครับเอาไว้ใส่ขยะ จะได้ไม่ทำลายธรรมชาติอันสวยงาม !!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้