+++++ สบายกันดีเหมือนเดิมนะครับพี่ - น้อง +++++

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย EAKE, 11 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EAKE

EAKE New Member Member

63
    2
    0
    สวัสดีครับ ยังสบายกันดีอยู่เหมือนเดิมนะครับ
    ไม่ได้แวะเข้ามานานพอสมควร คิดถึงทุกคนเหมือนเดิมครับ
    :D

2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    Welcome to back
    เดี๋ยวนี้รุ่นบุกเบิก รุ่นเก๋า รุ่นใหญ่ กระจายกันไปหลาย ๆ web มีแวะมามั่งประปราย

3. EAKE

EAKE New Member Member

63
    2
    0
    สวัสดีครับคุณ EGR สบายดีนะครับ ถึงจะห่างหายไปนาน แต่แวะมาดูบ้างเป็นครั้งคราว

สำหรับ เจ้ายำยำของผม ก็ยังอยู่สบายดี ตัดใจขายไม่ลงจริง ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้