ร่วมให้กำลังใจเชียร์ 3 นัก Drift Team Overdrive ไปแข่ง D1GP ที่ Odaiba

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Drift Entertainment, 23 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เจน

เจน New Member Member

315
    4
    0
    คนไทย ไม่แพ้ชาติใดในโลก เป็นกำลังใจให้นะครับ..

2. ที่ญี่ปุ่นมีสึนามิแล้วแบบนี้การแข่งจะยกเลิกไหมครับ

3. stop26

stop26 Member Member

212
    5
    18
    เอาใจช่วยครับ

4. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    สู้ๆครับ

5. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    ใช่คร๊าบบบบ ตกลงยังไปแข่งอยู่รึป่าวคับ

6. ร่วมเชียร์ด้วยครับ

7. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    สู้ตายครับ

8. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    หลังจากญี่ปุ่นเกิดสึนามิ ก็ต้องเลื่อนการแข่งขันออกไป

แล้วจะมาประกาศอีกครั้งนะครับว่าเลื่อนไปเป็นเดือนไหน

9. LT-ONG

LT-ONG New Member Member

34
    0
    0
    เอาให้ตะลึง ตึง ตึง ไปทั้งสนามเลย

10. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    รับทราบครับ:cool:

11. ได้ยินว่าเลื่อนไปแข่งประมาณเดือนมิถุนายนอะครับ
    ยังไงรอเชียร์คนไทยก้าวสู้ระดับโลกครับ

12. Offtimus

Offtimus New Member Member

5
    0
    0
    คนไทยเก่งมากๆ รอติดตามฮะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้