แนะนำเรื่องเครื่องทีครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย Bobenz, 22 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bobenz

Bobenz Guest

0
    0
    0
    คืออยากโม้ เจ้า E36 318i ให้ต้นได้ ทำไรมั้งหรอครับคือผมไม่ค่อยรู้เรื่องนะเลยอยากมาถามครับ

2. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ถ้าเบื้องต้น แบบประหยัดหน่อยนะ ก็ลองเปลี่ยนกรองเปลือย กับท่อซักใบ หรืออาจจะทำชิพ ทำกล่อง ก็อาจจะพอช่วยได้หน่อย

แต่เครื่อง 318 (m40,M42,M43,M44) ถ้าจะโมเพิ่มจริงๆ อาจจะต้องให้งบประมาณสูงหน่อย

แล้วก็อาจจะไม่ได้แรงมาก เพราะพิกัดเครื่องก็มีขีดจำกัดอยู่ อาจจะไม่ค่อยคุ้มเท่าไหร่ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้