เลิกเถียงกันว่า มันมีจริงหรือป่าว R30 สองประตูแล้วใครเป็นเจ้าของครอบครอง มาดูกัน ไม่ใช่มุขนะครับมันม

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 11 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    วันนี้ไปนั่งมาแล้ว ....สวดยอด มากๆครับพี่น้อง
    ข้อมูลอัพเดทก่อนหนังสือออฟชั่นจะลงนะเนี่ย รูปตอนนี้ครับ
    อยากบอกว่ามิติตัวถัง คนละเรื่องกับ 4 ประตูเลยแต่ยังใงก็ยังรัก 4 ประตูนะ

คันนี้ขอบอกว่า JENESIS เกือบทั้งคันของแต่งเจ้าของเน้น NISMO
    ขุมพลัง FJ 20 ตรงรุ่นและเนียนมากขอบอก เจ้าของสั่งทั้งภายใน
    และเคื่รองมาใหม่อีกทั้งตัว....พร้อมทั้ง สแปร์อีกเพียบ รายละเอียดเยอะมากคันนี้
    เจ้าของถึงขั้นบินไปสั่งของเอง ใน shop JENESIS...ด้วยตัวเอง สุดมั้ยหละ
    ถือว่า 1 เดียวในไทยตอนนี้ที่สุดจริง และอาจจะอีกนานจะหาตัวเปรียบเทียบยาก
    เพราะเจ้าของตั้งใจมาก.....จ้างช่างมานั่งเก็บรายละเอียดปลีกย่อยถึงที่บ้าน
    แถม....ยังลงแรงทำเองกับมือ ต้องยอมเค้าจริงๆ.......คงไม่ต้องถามเรื่องค่าตัวนะครับ
    ขอบอก รู้แต่มะบอก เพราะเด๋วจะพากันพูดว่า กล้าเนาะ.

รูปเพิ่มเติมเด๋วเอามาลงให้วันจันทร์ ดู แก้ คันกันไปก่อนนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กุมภาพันธ์ 2011
  2. วิวคุ้นๆ...บ้านเสี่ยฮัทป่าวคับได้ยินมาแว่วๆเหมือนกันถ้าไม่ใช่ขออภัยคับ

3. lorkode

552
    1
    0
    แม่นแร่ว กูเฝ้าตามดู คันนี้ตั้งแต่อยู่เจแปนแล้วหละ
    เพราะคุยกะฮัทตลอด....ตั้งแต่ยังไม่มาจนมาแล้ว
    ...........................55555..................

พอดีวันนี้ ฮัท เขาจุดธูปอัญเชิญกรุไป ยลตัวเป็นๆเลยได้ลองนั่ง

หมดและ มีแค่นี้แหละ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กุมภาพันธ์ 2011
  4. งดงามมากเลยอ่ะหล่อรถในฝันเลย...สวยสุดยอด

5. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    สุดยอด

6. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    เผื่อโฉมสักที่ KDR30

7. Sucker Mafia

Sucker Mafia Member Member

155
    0
    16
    ยังกับเพิ่งออกจากโชว์รูม เนียนซะขนาดนี้

8. bosskisspy

bosskisspy New Member Member

1
    0
    0
    สุโค่ยเลยว่ะเพ่

สงสัยเจ้าของรถคันนี้

แมร่งเงินถัง

ดูจากรถที่บ้านเขาแล้ว ^^

9. lorkode

552
    1
    0
    เพิ่งกลับจากสระบุรี....ต้องบอกว่า สุดแล้วหละคันนี้
    1 เดียวในไทยก็ว่าได้ ของทุกชิ้น เจ้าของพยามเก็บรายละเอียดให้เดิม
    เจแปนมากที่สุด แต่อาจจะเอาให้สวยกว่าเจแปนด้วยนะ เพราะ
    อะไรเบิกใหม่ได้ เจ้าของมันเบิก ทุกเม็ดเหมือนกัน

สำหรับคนที่รู้ประวัติเจ้าของ แล้วคงไม่ต้องสาธยายกันมากเพราะ
    C10...สองประตูสีเทาของเขาการันตรีฟามสุโค่ยอยู่แล้วในออฟชั่น
    ฉบับภาษาไทยเล่มแรก...เด๋ววันจันทร์ จะเอาพวกรายละเอียดเพิ่มเติม
    มาฝากกัน

10. สวยจริงๆๆครับ.... เคยเห็นรถของฮัทมาหลายคันสุดทุกคัน
    แต่เจ้า 2 ประตูนี่ ผมเคยลองขับมาแล้ว แต่เมื่อ 7 ปีที่แล้ว หน้ายักษ์สีเทาเครื่อง FJ ป่านนี้ไม่รู้ไปอยู่ที่ใคร
    จริงๆแล้ว 2 ประตูนี่มีอีก แต่เค้าจะวิ่งคนละเวลา ได้ยินมาว่ากลุ่มชลบุรี แต่ไม่รู้ใครบ้าง
    ต้องขอชมรถฮัทสวยมากๆครับไม่เฉพาะ R30 แต่รถทุกคันสวยหมด ;) อัพเดทมั่งนะครับทั้งนางหล่อและนายฮัท

11. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    แค่ชื่อเจ้าของก็บอกได้แล้วว่า เนียนเทพขนาดไหน

12. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    โอววววว สวยยย เนียนนนนนนน สุดๆ

13. tae_r30

tae_r30 New Member Member

25
    0
    0
    ไปดูของเค้ามาแล้วสุดมากตอนจอดในโรงจอดรวมทีมีแต่รถ2ประตูนะ หาวิธีเรปลงก่อนนะ

14. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

☆☆☆箱スカ☆☆☆ New Member Member

89
    1
    0
    นายฮัท นี่สุดจริงๆครับ สวยๆทุกคัน

15. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    ของเค้าดีจริง :thumbs_up:

16. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
  17. chester199

chester199 New Member Member

9
    0
    0
    ดันหน่อยครับ คนมาทีหลังจะได้ชมความงาม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้