อยากเป็นสมาชิกกับพวกเรา? มาทำความรู้จักกับ Club Si กันเถอะครับ!

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Blackcoupe, 6 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sweetlets

sweetlets New Member Member

19
    0
    0
    สวัสดีครับ ชื่อ ปอ นะครับ ขอเป็นสมาชิคด้วยคนนะครับ ^^

2. OCTOWA

OCTOWA New Member Member

38
    0
    0
    สวัดดีทุกคนครับ ผมชื่อโอครับ อยู่ชลบุรี ขอฝากรถสีดำๆ ของผมไว้ในคลับ SI ด้วยน่ะครับ

3. s.hatyai

s.hatyai New Member Member

2
    0
    0
    ชื่อ เอส ครับผมอยู่หาดใหญ่ครับขับCIVIC COUPE สีดำครับขอเป็นสมาชิกในCLUB SI ด้วยคนนะครับ

4. NOOMZ_NARAKA

NOOMZ_NARAKA New Member Member

4
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมหนุ่มครับ เพิ่งได้มีโอกาส ซื้อคูเป้มา แต่ยังขาดประสบการเกี่ยวกับรถวีเทค ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ไปมิตตี้งไหน ผมขออนุญาติไปด้วยครับ หนุ่ม 084-3333-566

5. eakgr11

eakgr11 New Member Member

2
    0
    0
    หวัดดีครับอยากเป็นสมาชิกด้วยจังครับ เอกครับ พึ่งได้รถมาครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ^^

6. p7o7p

p7o7p New Member Member

2
    0
    0
    ชื่อ pop นะครับ เพิ่งได้ coupe EJ8 สีดำปี2000มาครอบครอง โค ตระ เดิม ผมโคตรรักรุ่นนี้เลย แม้ว่ามีนโยบายรถคันแรกก็ตาม ผมก็รักรุ่นนี้ มองตั้งแต่เรียน จนจบมาทำงาน ก็ฝันว่าต้องได้มาครอบครอง พอซื้อ เป้มา ก็โดนคนรอบข้างถากถาง:cry: ก็ผมชอบ coupe ของผมอะ
    ผมอยู่ห้วยขวาง กทมครับพี่น้อง เจอะเจอก้ทักทายยิ้มให้กันนะครับ สงสัยต้องเข้ามาboardบ่อยๆแว้ว:)

7. wave za

wave za New Member Member

30
    0
    0
    ผม พิซซ่า อยู่นครสวรรค์น่ะคับยังไม่เคยไปมิ๊ตติ้งเลยคับ อยากได้สติ๊เกอร์ สุดเท่ห์จังคับ 17 เดือนหน้าพยายามไปคับ...

8. jackie777

jackie777 New Member Member

2
    0
    0
    ชื่อแจ๊ค ครับ ขอเป็น สมสชิกด้วยอีดคน นะครับ อยู่ แถวๆ ลาดพร้าว ครับ

9. Chocolato

Chocolato New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับ มาแนะนำตัว
    ผมชื่อ โตโต้นะ อายุ 30 เป็นเจ้าของ คูเป้ปี 98 สีดำ รถเดิมมากๆ ยังไม่มีความรู้เรื่องตัวนี้มากนัก ปกติ บ้าแต่มิตซูเพราะเป็นเซลส์ขายมิตซูอยู่
    เพื่อนๆก็ยังไม่มีใครรู้จริงจังกับตัวนี้ ยังงัยอาจมีเรื่องสบายถามเยอะแยะเลย และทุกๆคนมาชี้แนะได้เลยนะครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักท่านครับ

10. Cake51

Cake51 New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีค่ะ ชื่อ เค้กค่ะ อยากเข้าเป็นสมาชิกคลับด้วยคนค่ะ อยู่แถวพระราม2 Coupe สีน้ำเงิน [email protected]

11. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีต้อนรับ ทุกท่านครับ

12. Denine

Denine New Member Member

2
    0
    0
    :):):)สวัสดีครับพี่ๆชาว si

13. EICHI

EICHI New Member Member

187
    0
    0
    กะจกมองข้าง crafc square แท้japan. รุ่นล่าสุด st86/z33/z34/EK9 และรุ่นอื่นๆทุกรุ่น.
    084-7797949

14. atlandtarm

atlandtarm New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับ ชื่อ อาร์มนะครับ อยากเป็นสมาชิค คลับ SI ด้วยครับ กำลังจะซื้อละครับบบบ เลยมาหาดูแนวทางการแต่งรอไว้ก่อนครับ5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้