อยากเป็นสมาชิกกับพวกเรา? มาทำความรู้จักกับ Club Si กันเถอะครับ!

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Blackcoupe, 6 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    หวัดดีครับขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนนะครับ รถยังไม่มีไรมากเลยครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ขุดๆๆ

แบ่งปันความรู้สึกดีๆ ให้กัน :D

3. immortal_sp

immortal_sp New Member Member

10
    1
    0
    หวัดดีครับเป็นสมาชิกอยู่แล้วคับเคยไปมีทติ้งและมาครั้งนึงคับ ชื่อโน้ตใช้Coupe สีดำ อ้อไปงานศพพี่โก้ด้วยครั้งนึง อยากได้สติกเกอร์ต้องทำไงคับรบกวนแจ้งทีนะครับ อิอิ

4. panjaphon

panjaphon New Member Member

5
    0
    0
    อยากเป็นสมาชิกมั้งอะคับผมต้องทำยังไงบ้างคับพี่

5. newzuza

newzuza New Member Member

22
    0
    0
    สวัสดีคับน้องใหม่คับ มี coupe สีดำคับ

6. Mr.ram

Mr.ram New Member Member

156
    1
    0
  7. pum"pui"

pum"pui" New Member Lady Member

23
    1
    0
    หวัดดีครับขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนนะคับ มีตติ้งครั้งต่อไปที่ไหนหรอคับ
    แล้วถ้าอยากได้เสื้อต้องทำอย่างไรบ้าง รบกวนตอบด้วยนะคับ

8. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    อยากไปมิตติ้งด้วยอ่ะคับ ^^ ไปแจมได้เลยป่าวคับ รบกวน ขอวัน เวลา สถานที่ด้วยคับ

....ขอเข้า club ด้วยคนนะคับ ^^

9. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    กระทู้ได้แรงอกมากกกก ...ดูดีมีสาระ

10. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีต้อนรับอีกครั้งนะคะพี่โน้ต เรื่องสติกเกอร์ อย่างที่เคยแจ้งให้ทราบอยู่บ่อยๆ

ถ้ามามีตติ้งบ่อยๆ จนเพื่อนๆจำหน้าได้ เดี๋ยวสติกเกอร์จะลอยไปที่รถเองคะ ฮาๆๆ:D

แล้วช่วงนี้หายไปไหนมาคะ ไม่เห็นมามีตติ้งอีกเลย ถ้าว่างก็เรียนเชิญมามีตติ้งเลยนะคะ

ติดตามงานมีตติ้งได้ตามกระทู้เลยคะ ไม่ก็โทรถามเพื่อนๆในคลับได้เลยคะ
    หวังว่าเราคงจะได้เจอกันมีตติ้งครั้งหน้านะคะ:D

11. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ไม่ยากคะ เข้ามาแนะนำตัวกับเพื่อนๆ ตั้งกระทู้แนะนำตัวก่อนก็ได้คะ

แล้วมามีตติ้งตามวันเวลาและสถานที่ที่เราแจ้งไว้ในบอร์ด ง่ายๆเท่านี้เองคะ:D

12. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ยินดีต้อนรับคะ เข้ามาอ่านและติดตามเรื่องราวของพวกเราบ่อยๆนะคะ:D

13. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

รบกวนเช่นเดียวกันคะ อ่านงานมีตติ้งได้ตามกระทู้ในคลับได้เลยคะ

เราจะแจ้งวัน เวลา และสถานที่อยู่แล้วคะ

14. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

เรื่องเสื้อนี่ รู้สึกว่าเค้าจะสั่งทำมาแล้วนะคะ แต่ไม่รู้ว่าเหลือหรือป่าว

ต้องลองโทรไปถามคุณ เบค Tamako ดูคะ:D

15. supit_si

supit_si New Member Member

18
    0
    0
    ส่วนผมอยูทางใต้เพิ่งได้รถมาใหม่เหมือนกัน

16. หวัดดีค่ะ แวะมาเยี่ยมเยียนบ้านคูเป้นะค่ะ ปกติอยู่eg3D คือแบบว่าชอบคูเป้อ่ะแต่ได้3ประตูมาก่อน แต่อยากได้คูเป้อ่ะ งงม่ะ55 คือแบบอยากได้แต่ยังไม่ได้ขอแวะมาเยี่ยมชอบคลับนี้บ้างได้มั๊ยค่ะ ขอบคุณคร๊าบบบบ มาดูเปนแนวทางเผื่อมีคูเป้ :)

17. App_si

App_si New Member Member

33
    0
    0
  18. Jonathan7777

Jonathan7777 New Member Member

5
    0
    0
    สวัสดีคับ อยู่พัทยาคับ อยากร่วมด้วยจัง ยังงัยก็ช่วยแนะนำหน่อยคับ
    หาของแต่งยากเหลือเกินที่พัทยา
    ทำงัยดีคับ

19. Jonathan7777

Jonathan7777 New Member Member

5
    0
    0
    งงจัง อยู่พัทยาคับ ขอร่วมด้วย ใครมีแหล่งของแต่งไกล้ๆ แนะนำที หายากจัง

20. iSeaw

iSeaw New Member Member

1
    0
    0
    iSeaw

ผมอยากเข้าเป็นสมาชิกคลับด้วยคนอ่าครับผม ผมก้อได้ civic coupe สีน้ามเงินมาจากแม่ เพราะรถ320is ของผมพี่ขับไปชนหนักพอสมควร พี่เลยเอาไปใช้แทน อยากเข้าเป็นสมาชิก แต่ก้อยังม่ะรุ้ว่าจะแต่งรถยังไง งบน้อยครับผม ที่ๆเพิ่งใส่มาก้อมี ไฟซีนอล แม็กspoonขอบ15 ยางnitto สายกาว กระจังหน้าโล่ง และก้อแปะสติ๊กเกอร์ นิดหน่อยครับ

21. Boonsong Tubtimtong

Boonsong Tubtimtong New Member Member

31
    0
    0
    สมาชิกใหม่

:eek::eek::eek: รายงานตัวครับ...ขอร่วมเป็นสมาชิก Club Si ด้วยคน ( โล๊ะ คร๊าบ )

22. lek za

lek za New Member Member

27
    0
    0
    สวัสดีคับ ขอเป็นสมาชิกด้วยนะคับ เล็ก คับ coupe สีดำ 2000 รถเดิมๆ คับ อีเมลล์ [email protected] มีอะไรแนะนำน้องใหม่ได้นะคับ ต้องการความรู้อีกเยอะ

23. JENG_V-PRO

JENG_V-PRO New Member Member

197
    0
    0
    ขอเปนสมาชิคด้วยคนจิ

24. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ยินดีต้อนรับเลยคับ

ตัวแรงมาเองซะด้วย อิอิ

25. Air_SI

Air_SI New Member Member

5
    0
    0
    สวัสดีครับ พี่ๆเพื่อนๆ ทุกท่าน ผมชื่อ "แอร์ครับ" Coupe สีดำ เป็นสมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยคราบ......

26. JENG_V-PRO

197
    0
    0

หวัดดีคับคุลบุ๊ค

อยากได้สติ๊กเกอร์อ่าคับ

ทามไงดีคับ

27. JENG_V-PRO

197
    0
    0
    ขอโทดทีคับลืมแนะนำตัว

ผมชื่อเจ๋งนะคับ

อยุบางพลี

อิอิ

28. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    สวัส ดี คับ พี่ ๆ พอ ดี มี ท่าน พี่ คน นึง แนะ นำ ให้ มา เข้า กลุ่ม อ่า คับ
    ชื่อ เป๊ป คับ รถ สี แดง ม่าย ค่อย มี ไร มาก ฝาก ตัว ด้วย นะ ค้าบ

29. Kamo!

Kamo! New Member Member

8
    0
    0
    ขอแนะนำตัวเช่นกัน ชื่อเต้ครับ coupe สีดำ แถวอ่อนนุชครับ

30. FinkZ

FinkZ New Member Member

139
    2
    0
    สวัสดีครับ ชื่อป่านครับ พึ่งได้รถมาต้นเดือนเมษาครับ เดิมๆสีบอร์นเงิน อยู่แบริ่งครับ ฝากตัวด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้