---> ท่านใดใช้กล่อง HALTECH บ้างครับ? <--

การสนทนาใน 'Tuner Forum' เริ่มโดย DUKE_68, 26 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63

ท่านใดเคยใช้ หรือตอนนี้กำลังใช้กล่องHALTECH อยู่บ้างครับ อยากทราบความคิดเห็น ว่าเป็นอย่างไรบ้างครับ

ทั้งในด้านคุณภาพ และ ราคา ความทนทาน หรือ ฯลฯ ทุกด้าน สรุปคือมันน่าใช้ไหมครับ ขอบคุณครับ ^^

2. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    เด๋วรอให้พี่อรรถ N Sports มาตอบนะค่ะ เค้าเป็นตัวแทนกล่อง HALTECH อยู่ค่ะ

3. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    อยากได้ความเห็นจากผู้ใช้งานจริงด้วยครับผม ขอบคุณครับ

4. งั้นฝากคำถามด้วยครับว่า ผ้าเบรค N-sport กับ national brake นี้คนละอันหรือเป็นการ re brand ใหม่อ่ะครับ

ถ้าเป็นคนละ brand แล้วประสิทธิภาพเป็นอย่างไรบ้างครับ เทียบ กล่องชมพู เหมือนกันก็ได้ ราคาด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ (ส่วนตัวใช้ NA-P มา ตลอดครับ)

5. odd

odd New Member Member

124
    4
    0
    กล่องนี้ดีจริงครับ ไม่ธรรมดา ราคามิตรภาพ ฟังก์ชั่นสูสีกับโมเทค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้