ภาพ MeeTing Vios Project Team ครั้งที่ 1

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย Vad, 6 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vad

Vad New Member Lady Member

210
    1
    0
    รูปที่ 1 เป็นรูปรวมรถของสมาชิกที่มาในวันMeetingค่ะ ถึงแม้ว่าฝนฟ้าจะไม่เป็นใจก็ตาม แต่ก็ขอขอบคุณสมาชิกทุกคนนะคะ ที่มาด้วยกายและใจ....................

รูปที่ 2 กำลังตะลึงกับความขาวอวบของรถคันนี้ ต้องมีอาไรดีดีแน่ๆเลย

รูปสุดท้าย vios สีดำ ของคุณกอล์ฟ ที่มากับสาวๆ สวยๆ เต็มรถเลยอะ น่าอิจฉาจัง

Yui_E21HRC ถูกใจสิ่งนี้
  2. Vad

210
    1
    0
    รถของสมาชิกในคลับ Vios Project Team

3. cookietime

cookietime New Member Member

39
    1
    0
    อดไปเลยไว้รอคราวหน้าแล้วกันครับ
    อีกนานรึเปล่าถึงมีmeetingอีกคับ

4. soda_zaa

soda_zaa New Member Lady Member

254
    1
    0
    เจอกันคราวหน้านะคะ

5. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    สวยๆๆๆคร๊าบบบบอยากดูอีกอะ....อิอิอิ:D

6. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    ไม่เป็นไรครับ
    ครั้งหน้าคิดว่าหน้าจะประมาณเดือนหน้านะ เดี๋ยวรอดรีมกับบอยมาชี้แจงอีกที :D

7. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    ใครหล่อไม่หล่อยังไง ดูเอาเองคับ

ป.ล.เรื่องรูปอาจไม่ค่อยสวยเป็นความผิดของผมเอง ดันลืมหยิบกล้องมา T_T

8. Dream2526

941
    6
    0
    รูปแรก คุณบอย กับแฟน คับ

รูป 2 คุณ ปองคับ

รูป 3 สมาชิกกำลังวางแผน ระเบิดป่วนเมือง:D

รูป สุดท้าย เจ้าของร้านติกเกอร์พี่ดอน ใจดีติดให้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 พฤษภาคม 2007
  9. Dream2526

941
    6
    0
    รูปมันมีเยอะกว่านี้มันหายป่ายยยยไหนไม่รู้

10. lekzaja

lekzaja New Member Member

78
    1
    0
    มั่ยต้องเอารูปข้ากระหม่อมโชว์เดี่ยวก้อด้ายยยยยมั่งครับเขินจังอิอิ

11. lekzaja

78
    1
    0
    คราวหน้าเดี๋ยวไปต่อกันนะดรีม พี่เชษและอีกหลายๆคนกระผมจำชื่อได้ไม่หมดอ่ะครับ

12. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    งั้นครั้งหน้าห้ามมีนัดนะเล็กเคลียร์คิวให้ว่างเลย รูปถ่ายเล็กเท่ห์น่าดูนะ:D
    ว่าแต่คืนนั้นไปต่อสปีดเป็นไงอ่ะ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 พฤษภาคม 2007
  13. PoNg_RuThLeSS

PoNg_RuThLeSS New Member Member

45
    1
    0
    ไป ไป

14. lekzaja

78
    1
    0
    เที่ยวไม่สนุกอ่ะ อยากไปเที่ยวกับพี่เชษมากกว่า 55555 คุณบอยกับคุณปอง คุณกอล์ฟ คุณดรีมและทุกคนสบายดีนะครับคราวหน้าคงสนุกแน่อ่ะครับ

15. aimai

aimai New Member Member

63
    2
    0
    ดีใจด้วยนะดรีม ก้าวไปอีกขึ้นแล้วสินะก้อขอให้มีสมาชิกมาก ๆ ขึ้นนะ ฝากดูแลคน ๆ นั้นด้วยนะ

16. --- OS11 ---

573
    3
    0
    ถ้างั้นเล็กจัดนอกรอบก่อนเลยดีป่ะ :D

17. Vad

210
    1
    0
    ดีดี หนูก็อยากไปด้วยอ่ะ ปี้เล็กคิดเลยว่าจะนอกรอบที่ไหนดี ชอบชอบ

18. Boy JazzZA

295
    2
    0
    รูปพี่เล็กนี้หล่อจริงๆๆเลยคร๊าบบบ....อิอิ:D

19. Dream2526

941
    6
    0
    ผมก็ว่า งันแระหล่อจิงๆ:D

20. lekzaja

78
    1
    0
    ไม่ต้องชมกันมากหรอกครับยังไงข้ากระผมก้อไม่เลี้ยงนะอิอิดรีมเบอร์ 1 อ่ะจัดปายยยยยยยยเรื่องนอกรอบต้องถามผู้อวุโส คงไม่ต้องบอกนะว่าใคร ก้อพี่เชษอ่ะดิ 5555 แล้วน้องอูโนะไปกับดรีมก้อช่วยกันหารกับดรีมด้วยนะครับอิอิ

21. Dream2526

941
    6
    0
    รอบหน้าๆ ถ้าชิ่งกลับก่อนเป็นเรื่องแน่ :D

22. --- OS11 ---

573
    3
    0
    ไร...ว๊ะ นอกรอบที่ไหนลองเสนอกันมาก่อน วันเวลาสถานที่ด้วยนะ
    ส่วนเรื่องเช็คบิลเดี๋ยวดรีมมันจัดให้เองแหละ :D :D :D

23. Dream2526

941
    6
    0
    อยากกินริน เอา อยากเมาจ่ายเอง :D

24. --- OS11 ---

573
    3
    0
    :D :D :D งั้นรวมกันจ่าย :D :D :D

25. lekzaja

78
    1
    0
    มั่ยต้องเกี่ยงกันครับ จ่ายทุกคนอิอิ ว่าแต่จะไปที่ใหนดีอ่ะจะไปกินข้าวนั่งคุยกันหรือจะแดนซ์ในผับ ก้อว่ากันปายยยยยยยที่ใหน เมื่อไรก้อจัดมาครับ พี่เชษว่าไงครับมีข้อเสนอป่ะครับ ชวนทุกคนนะครับเราชาวvios

26. PoNg_RuThLeSS

PoNg_RuThLeSS New Member Member

45
    1
    0
    55555 มาแย้ว

27. --- OS11 ---

573
    3
    0
    แสดงว่าไปใช่ป่ะปอง
    เฮ้ย....ดรีมที่ไหนดีอ่ะ
    บอยไม่ต้องเงียบบอกมาเลยว่านายสะดวกแถวไหน เล็กมันมารอแล้ว:D
    ว่าแต่กอล์ฟมันเงียบไปเลยสงสัยคืนนั้นคงจะหนัก :D
    สมาชิกท่านอื่น ยากไปนอกรอบแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ
    :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 พฤษภาคม 2007
  28. lekzaja

78
    1
    0
    ผมว่ากอล์ฟมันคงหนักจิงๆอ่ะ เงียบหายเลย คุณปองว่าไงครับไปใช่ป่ะ คุณบอยว่ามาเดี๋ยวพี่เชษจะแถลงข่าว อิอิ ดรีมอย่าเงียบนะเฟ้ย

29. --- OS11 ---

573
    3
    0
    แถลงได้ไงเล็กสมาชิกมันยังไม่มายืนยันเลย วันที่ด้วย
    เกิดแถลงไป เดี๋ยวได้ไปแดนซ์กันสองคนมันเลย :D
    :D

30. Boy JazzZA

295
    2
    0
    ไม่ได้เงียบไปไหนหรอกไม่สบายมา2 วันแล้วคร๊าบบบนอนอยู่บ้านทั้งวันเลยเป็นไข้ทั้งเจ็บคอทั้งปวดหูนะไปหาหมอมาหมดไปหลายตังเลยคร๊าบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้