หายไปนานเลยเก็บมาฝากครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย Resn, 7 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    พอดีไปงาน Motor Expo เลยเก็บภาพมาฝากครับ

อันนี้แถมครับ :cool:

ปล. ลงรูปครั้งแรก ผิดพลาดประการใดขออภัยครับ

2. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    แหล่ม น่าขับ น่าขี่ น่าควบ มาก...............อิอิ

3. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    โถๆๆๆๆๆ โอมค้าบ ที่ว่ามาน่ะ รถชัดๆ 555+ ฮา
    เบลล์เป็นงัยบ้างสบายดีนะค้าบ ไม่ได้เจอกันเลยเนอะ
    ใกล้จะปีใหม่แล้ว ท่าทางจะมีแผนเที่ยวกันถ้วนหน้า คริๆ *0*

4. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    สบายดีครับ ว่าจะไปเที่ยวกะสาว ๆ อิอิ

5. gaszohol

643
    4
    0
    จัดไปยาวๆครับน้องเบลล์ คริ *0*
    แต่อย่าหักโหมนะเดี๋ยวขับรถหลับใน ฮ่าฮ่า

6. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    สวยครับสวย

7. gaszohol

643
    4
    0
    เต้.... รถหรือคน อะ คริๆ

8. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    สวยทั้ง โคน และ รถ อ่า เหอๆๆ

9. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    หาย ปาย หนายย กาน หมด หว๋า..........

10. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ยังอยู่ครับ

11. gaszohol

643
    4
    0
    อยู่กันหมด แต่ห่างหายกันเหลือเกิน
    ไม่ครึกครื้นเลย - -*
    คิดถึงทุกๆคนนะจ๊ะ งานหน้าต้องได้พบกัน
    สวัสดีปีใหม่นะคับพี่น้อง Peugeot ทุกท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้