ภาพงาน Goodyear Drift Series Round 5 เต็มเหนี่ยวกับนักแข่งหลากหลายประเภท

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Ton@CityMania, 10 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    รูปสวยครับ ขอบคุณครับ

1. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    เปงกำลังใจให้ช่างภาพคับ รอชมผลงานต่อต่อไป

2. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ขอบคุณทุกคนมากครับ ตอนนี้เปลี่ยนกล้องใหม่แล้ว คิดว่าน่าจะได้ภาพที่มี detail ที่ดีขึ้นอีกครับ
    แบ่งปันกันดูครับ ภาพเป็นสิ่งเดียวที่สามารถย้อนเวลากลับมาดูได้ครับ

ขอบคุณ racingweb มากกว่าที่เป็นสื่อกลางให้แบ่งปันครับ

3. freedom+

freedom+ New Member Member

79
    1
    0
    ขอบคุณมี่เอารูปสวยๆมาให้ดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้