รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยครับ กระทู้โดนล๊อค

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย Sulphuric acid, 9 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    เนื่องจากผมลงขายของไว้ตามกระทู้นี้ แล้วอยู่อยู่มันก็โดนล๊อค หรือว่าผมทำอะไรผิดไปครับ จะได้แก้ไข ใครทราบช่วยอธิบายหน่อยสิครับ :confused:
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?767305-ขายของ-200sx-ครับ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    คลิกที่เมนู "การจัดการ" ที่อยู่ใต้ปุ่ม Like หรือ ถูกใจ ของ FaceBook
    เลือก เปิดหัวข้อ (เปิดล็อค)

ส่วนเรื่องล็อคหัวข้อ ไม่มีใครไปล็อคหัวข้อคุณนะ แต่อาจจะเผลอคลิกที่เช็คบล็อค "ปิดหัวข้อนี้ (ล็อค) หลังจากที่คุณกดปุ่มส่งข้อความ" ที่อยู่ใต้ช่องตอบข้อความ ซึ่งเหตุการณ์นี้ก็เกิดขึ้นได้บ่อยๆ

และถ้ามีปัญหาการใช้งานหรือข้อสงสัยเกี่ยวกับการใช้งาน ให้ถามในบอร์ด Support Forum

3. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    แหะๆงั้นสงสัยจะเผลอกดเอง ^_^" ขอบคุณมากครับพี่เก่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้