รูปงาน AE Thailand Drag Racing 2010 เสาร์ที่ 18 ก.ย.53 นะคร๊า

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย PinK_Vampire, 19 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PinK_Vampire

PinK_Vampire New Member Member

303
    3
    0
    ขาวจั๊วไปกับ ซ๊วิค VIP

ท่อคู่ ของซีวิค

ส่งเข้าประกวดโดย พี่นิค Over Size

พี่โอ๋ กับสีรถ ที่เปลี่ยนไป จำไม่ได้เลย

พี่โอ๋ ก่อน วิ่ง ควอลิไฟล์ มั่นใจเต็มร้อย

สีดำคาด สไตล์ สปอท

มาดู AE กานบ้าง สีเจ็บไม่แพ้กัน

อีกมุมกับ ตาตี่

พี่นุ๊ ก็มา ส่งเข้าประกวด โดย Prostreet

คันแรงอีกคัน ของพี่เดช

มาชม ด้านหน้าบ้าง

พี่ตั้ม งานเข้า :p

พี่เดช ในมุมสบาย ในห้องพัก ติดแอร์

ถ้วยรางวัลในรุ่นต่างๆ

ระหว่างรอ ก็พักกัน ตาม อัธยาศัย

กะป๋องอะไรตั้งอยู่ กะจกหน้าเอ่ย

อีกมุมกับสปอนเซอร์ ของคันนี้

อ๊ะ เจ้าของมาแล้ว

หล่อมาเลยพี่คนนี้

อันนี้ประกวด ชายงามของคลับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กันยายน 2010
  2. PinK_Vampire

PinK_Vampire New Member Member

303
    3
    0
    เริ่มงานแล้ว

โครโนสก็มา

ดูดีมีไสตล์

แลนติสก็มี

เรีบยๆแต่ดูดี

ต่อคิวเข้า แทรค

โฉมหน้านักแข่ง ของ Mazda

คนนี้มากับ ตาตี่ ดำด้าน และ สาว...ว

ตัวแทนรุ่น โอเพ่น

จาก สำนัก MSE Shop พระราม 9

พลขับ คันข้างบน

ประกบคู่รุ่น 20 วิ

พี่โอ๋ นั่งคิดอะไรอยู่ในรถ (ท่าจะคิดหนักด้วย ดูจากสีหน้า)

มาดูทาง sunny thailand กันบ้าง

มาพร้อมกับล้อลายฮิต แต่ เอะ ทำไม วันนี้ สีรถเปลี่ยนไป คำตอบที่ได้กลับมาคือ เอาอีกคันมา -_-"

โปรตอนดำด้าน ดุ ดัน

โครนอส กับ อิฟินิตี้ โลโก้

บรรยากาศด้านหน้าสนาม

พี่หนุ่ม นั่งชิวล์ ในรถ รอสัญญาน ไฟออกตัว

ตาตี่กับหางหลังมาสด้าสปีด

3 คันนี้มาเป็นทีม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กันยายน 2010
  3. PinK_Vampire

303
    3
    0
    สีขาวสะอาดตา มาพร้อมกับล้อ Buddy P1

พี่อู๋ ส่งเข้าประกวด

คันนี้กะทีมเดียวกัน

3 บั้นท้ายของชาวคณะ

พี่นุ๊กมาพร้อมกับ ความมั่นใจเต็มร้อย

มาเรื่อยๆ

แซ้ดกันไป

พี่หนุ่ม sunny thailand

กับพันธมิตร ชาว Ae

เสื้อขาวอ่า รอภาพจาก กล้องเทพอยู่น้า

โฉมหน้านักแข่งของ สีขาว นิวซีดาน

Mazda มุง :O

พี่อู๋กับหวานใจ (ขึ้นกล้องนะเนี่ย)

เครียดกันเลย

หาสาเหตุ

มาชมห้องเครื่องกันบ้าง

ยาวๆไป

ไม่มีคำบรรยาย ตรงตามรูป

กับล้อลายฮิต

ระหว่างรอ ...

หางหลังดำด้าน

เจ้าของรถออกไปส่งสาว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กันยายน 2010
  4. PinK_Vampire

303
    3
    0
    พี่ หมู โทรเรียก กำลังเสริม (มาด่วนๆ)

ภายใน

พักยก เปิดกะโปง รับลมแบบเต็มๆ

กับ สเต็บใหม่

ภายใน พร้อมโรบาล และอุปกรณ์รักษาความปลอดภัย

และผู้สนับสนุน

ป้อบอัพก็มา

สีขาว ประชันกับสีดำ

โดยมีกรรการเป็นผู้ให้คะแนน (เสื้อสีแดง)

ส่วนคนนี้ เป็น... (คนเดินผ่านมา :p)

ภาพก็เปลี่ยนเป็นมุมต่ำในทันใด สงสัย ตากล้องมือสั่น

อืมสีดำ ของเล่นเยอะ น่า...

อะไรเอ่ย อยู่หลังป้ายทะเบียน

คันนี้ก็ไม่น้อยหน้า

ไม่มีคำบรรยาย

มาทุกรุ่น ไม่ขาดไม่เกิน

คันนี้มาเท่ๆกับล้อ RG

หล่อเท่ ไม่ตกเทรน

ฝากระโปรงดำด้าน โดนใจวันรุ่น

พร้อมรองเท้าลาย ฮิตอย่าง ssr พร้อม ยาง nitto nt01

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กันยายน 2010
  5. PinK_Vampire

303
    3
    0
    ที่มาของความแรง

บั้นท้ายแบบเต็มๆ

โรบาร์ พร้อม ถีงน้ำมันเซฟตี้

ถึงกับโดนใจของ พิธีกร opt.4 เลยทีเดียว

จึงมีการ สัมภาทย์ลง vcd ด้วย (ใครทราบเดือนไหนแจ้งด้วยนะ)

สัมพาทไปท่ามกลางกองเชียร์

จะว่าไป คนสัมพาท กับ คนให้ สัมพาท คล้ายกันทั้ง หน้าตาและทรงผมเลยเนอะ

และนี่คือประโยชน์ สูงสุดของ หางหลังทรงมาสด้าสปีด คือ เอาไว้ วางเบียร์ได้นั่นเอง :)

พี่หมูกับ มุม สบายๆ

ที่เหลือ เป็น prob แล้ว

หลายๆมุม

:p

หมดแล้ว

6. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    โหยๆๆๆๆๆไหนว่าลงไม่เป็นวะ

7. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    ลงไม่เป็น จริงๆ พี่ ฝากเค้าลงห้าย หนะ

8. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    แอบไปฝากกันตอนใหนอะ

มิน่าหล่ะ รีบกลับ บอกจะไปซื้อข้าวให้แม่

แม่ทูลหัวนี่เอง 555555555

9. PinK_Vampire

303
    3
    0
    55555+

ปล. แอบฟ้อง เป้ติดหล่ม ชวนแว๊นเส้นกาญจานา ตอน ตี2 เล่นซะสุดเข็มตั้งแต่ พระราม2-บางนาเลยยยย คิคิ

10. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    รูปสวยมากครับขอบคุณมาก แต่หน้าตาผมสิ งะ เป้วันหลังนับก่อนถ่ายรูปนะพี่จะได้ทำหน้าหล่อๆ 55+

11. assanai

assanai New Member Member

263
    3
    0
    ขอบคุณคับถ่ายภาพได้ใจจิงๆ เครียดสนามลื่น แต่ละคันสวยๆครบๆ
    ดึกๆพ้นน้ำยาสนามอีกตะหาก อิจฉา ทำไมงานคลับต่างๆไม่มีพ้นบ้าง

12. elmo

2,175
    3
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่ เข้ามาชม และ คนลงภาพให้คร้าบ

13. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    อีนี่แว้นอีกแระเด๋วปั๊ดตบกลิ้งไหนบอกว่าไม่มีตังค์เติมน้ำมันแต่กดซะสุดเกเลยนิเมิง

ปล.1 ทำไมหน้าตรูตลกจังซะนั่น
    ปล.2 กระจังหน้าที่เห็นมันไม่มีแล้วนะคร๊าบพี่น้อง(แหกตอนกลับบ้าน ปลิวไปไหนไม่รุ)

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 16:07:32 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 16:07:13 ----------

อีนี่แว้นอีกแระเด๋วปั๊ดตบกลิ้งไหนบอกว่าไม่มีตังค์เติมน้ำมันแต่กดซะสุดเกเลยนิเมิง

ปล.1 ทำไมหน้าตรูตลกจังซะนั่น
    ปล.2 กระจังหน้าที่เห็นมันไม่มีแล้วนะคร๊าบพี่น้อง(แหกตอนกลับบ้าน ปลิวไปไหนไม่รุ)

14. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ขอบคุณครับ

15. george87

george87 New Member VIP

280
    16
    0
    .
    ... ภาพสวยๆ คนหล่อๆ ขอบคุณมากนะครับ ทุกๆท่าน ที่ไปร่วมสนุกสนานกัน ขอขอบคุณอีกครั้งครับ:D:D:D

16. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    สนุกมาก และเมามาก เช่นเคย

17. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    สนุกมาก และเมามาก เช่นเคย

บอกแล้วว่าอย่าเอารูปผมมาลง ไม่หล่อ

18. ao_323

1,346
    16
    0
    ถ่อมตัวจังเลยนะพี่นิค

แล้วน้องอู๋จะลงรูปเมื่อไหร่ครับ

เห็นถ่ายตั้งเยอะ รอชมอยู่นะครับ

ต้องขอขอบคุณทาง เออี ไทยแลนด์ ด้วยครับที่จัดงานให้ได้ไปสนุกกัน

งานหน้าเจอกันใหม่ครับ

19. ao_323

1,346
    16
    0
    ถ่อมตัวจังเลยนะพี่นิค

แล้วน้องอู๋จะลงรูปเมื่อไหร่ครับ

เห็นถ่ายตั้งเยอะ รอชมอยู่นะครับ

ต้องขอขอบคุณทาง เออี ไทยแลนด์ ด้วยครับที่จัดงานให้ได้ไปสนุกกัน

งานหน้าเจอกันใหม่ครับ

20. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    แอบแวะมาดูรูปแจ่มๆค้าบบบ:D

21. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    งานหน้าเอาแบบแนวCircuitไหมครับ อิอิ

22. GoZeRa

GoZeRa New Member Member

9
    0
    0
    รุปสวยคราบบบบบ ^___^

23. nick_oversize

445
    9
    0
    งานหน้า คลอง5 sunny-thailand จัดนะจ๊ะ เค้าเชิญมาแล้ว รายละเอียด ว.00

ไปเมา.....เอ้ยยย ไปสนุกกันนะจ๊ะ

24. oat@colorkey

oat@colorkey New Member Member

356
    18
    0
    รูปสวยคับ แอบมีรถผมด้วย อิอิ

25. elmo

2,175
    3
    0
    อ่ามิด เก อะไรพี่ มะมีอ่า แง้ว ว่าแต่ งานหน้า ทาง sunny จัดเหรอ อิอิ มะไหร่บอกด้วยเน้อ

26. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    งาน วันเสาร์ที่16ตุลาคม ครับ เจอกันที่คลอง5 คร้าบ

27. elmo

2,175
    3
    0
    จะมีเซอกิจไหมหนอ

28. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    เซอกิต พรุ่งนี้ถ้าไปแต่เช้ายังทันอยู่นะครับที่พีระ อิอิ

หรือจะลองดูเดือนหน้ามีสับดาห์ที่สามที่พีระ งาน3Kเหมือนกัน

เดือน พ.ย.มีงานที่แก่งกระจานด้วย

29. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    พี่เพ้งมาป่าววว

30. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    ไม่ได้ไปครับเจอกันเดือนธันวาคม ที่นครชัยศรีนะครับ งานtrack day

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้