Car Town ใน Facebook ข้อมูลที่น่าสนใจและแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย KengRacing, 1 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63

GALLARDO KEVLAR MONSTER

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ตุลาคม 2010
  2. [​IMG]

ขอโชว์มั่งนะครับ มาเยี่ยมที่อู่ได้นะครับ มีวัดแรงม้า สนามแดร็ก

ปล.ก๊อบจากพี่ๆในนี้มาบ้างเหมือน อิอิ ขอโทดด้วยนะครับ

[email protected] แอดได้เรยคับ

3. Type-R

Type-R New Member Member

1
    0
    0
    ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ เลเวล 45 นิสๆครับผม

เล่นด้วยกันน้ะครับ รบกวน @ มาเปนเพื่อนกันที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=1259503327&ref=search

นะครับ

ชื่อเปาครับผม ^^

4. kenjuro

kenjuro New Member Member

5
    0
    1
    สนุกดีครับ

5. อัพเดตอู่ใหม่อีกรอบ อิอิ

6. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เย้ย มีโดมด้วยอะ ^^

7. hanuman099

hanuman099 New Member Member

3
    0
    0
    เกมส์นี่มีรถของคาย mitsu ไหมครับ

8. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ในตอนนี้และเร็วๆ นี้ ไม่มี

ถึงแม้ว่าในเว็บบอร์ดของคาร์ทาวน์จะร้องขอรถ evo 8-10 ก็ตาม

9. hanuman099

3
    0
    0
    เศร้าจัง แต่ก็ขอบคุณครับ

10. ทำไมผมแต่งไม่ได้อ่ะครับ ผมทำอะไรผิดไป แนะนำทีนะครับ หิหิ...

[​IMG]สนับสนุนพื้นที่ฝากรูป โดย ฝากรูปฟรี ผลบอล

11. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    Nissan GT-R 2009 แต่งความแรงอย่างเดียว (Performance) ที่เหลือทั้งหมด ทำอะไรไม่ได้เลย
    ก่อนซื้อเค้าก็มี *Manufacturer Restrictions บอกไว้แล้ว ลองไปอ่านดู

และรถ DMC DeLorean 1982 ก็ไม่สามารถเปลี่ยนสีได้

12. ตามที่พี่เก่งบอกมาเลยครับ

มันจะมีบอกอยู่ว่ารุ่นไหนไม่ให้ปรับปรุงอะไรบ้างครับ

ดังภาพอ่าครับเป็น DMC DeLorean 1982 บอดี้ผลิตจาก สแตนเลส

13. ขอบคุณครับผม กดซื้อแม่งอย่างเดียว 555+ หิหิ...

14. hanuman099

3
    0
    0
    อยากถามว่าเวลา พี่ ๆ เพื่อน ๆ เอารูปรถออกมาเนี่ยครับ ทำไงกันเหรอครับ

15. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
    หลังคา...สุดยอดมากครับ

16. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    ห่างเหินกันไปนาน อิอิ

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

17. อยากทำ ภาพ ซ้อน 3 มิติ ในcar town แบบ พี่ ต้อง ทำ ไง เจ๋ง มาก มาก เลย พี่ ช่วย แ นำ หน่อย ขอบ คุน คับ ผม
    [email protected]

มือใหม่หัดเล่น

อิอิพึ่งหัดเล่นได้2-3อาทิตย์
    ตอนนี้เวล23
    มีเงิน10ล้านกว่าๆ
    กะว่าจะเก็บให้ได้เยอะๆก่อนค่อยเอามาซื้อรถแล้วก็ขายเอาExp

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้