LSD for manual transmission SR20 FF

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PrimeraGTiR, 25 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    อย่าไปสนามเลย ขับ เก้าสิบเนี่ยนะ

2. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    จะปล่อยแล้วละ เพราะโอเอสใช้ได้ดี
    ตกลงผมมี ฟลายวีล กะ หวีคลัชท์ นิสโม่ แปดนิ้วครึ่ง
    ไม่มีผ้าคลัชท์นะ
    ทั้งหมด สองพันห้า แล้วกาน
    ใครจะเอาก้อคอนเฟริมมาแล้วกาน(อาทิตย์หน้านะ)
    เพราะมีหลายเจ้าจัง
    อิอิ

3. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    กลัวๆว่าจะไปกินข้าวลิงข้างทางนะสิ
    เครื่องยังไม่นิ่งเท่าไร แต่เข้าโค้งมันส์มาก เกาะจิงๆ

4. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    รับทราบคับ

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
    อิอิ :D ถูกครับพี่.........

:D อิอิ
    ของเค้าดีจริง......... :D

:D อิอิ
    อย่าไปกลัวครับพี่........... :D

6. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    มะทันอีกแล้ว

7. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ไว้เจอชุดหน้าแล้วจะมาบอกนะคับ
    แต่คิดว่าราคานี้หาไม่ได้แล้วละ
    อย่างต่ำมีสี่พันขึ้นแน่นอน
    อิอิ

8. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
  9. whitebear

1,191
    11
    0
    นั่นแหละคับที่เสียดาย

10. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D:D:D

11. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ตาโตนรับไปแล้ว
    อิอิ

12. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    อย่าลืมแท่นเกียร์ผมเน้อ

13. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    กำลังจะถ่ายรูปมาให้ชมกันนะ ของเกียร์ยูสิบสามหรือเกียร์ใหญ่หรือเกียร์คลัชท์น้ำมัน
    หรือเกียร์บลูเบริดหรือเกียร์เอสอาร์ขับหน้า
    พร้อมกระบองเกียร์
    และหน้าตาที่ถูกเฉือนด้านในหัวหมูเกียร์
    วันก่อนไปยกลูกเกียร์มาสามลูก
    ปวดหลังเลย
    สงสัยจะแก่แล้วละ
    อิอิ

14. nom

nom Member Member

637
    20
    18
    .....:D..............กระทู้นี้ต้องตามติดดดดดดดดดดด

15. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ตำแหน่งยึดแม่ปั๊มบนแค่เอาแผ่นเหล็กปิดออก
    แล้วร้อยรูเดิมได้เลยอ่ะ
    เดินท่อน้ำมันคลัชท์ก้อจบแย้ว

16. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    อีกหน่อยประกอบรถเองเป็นคันๆไป

17. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ลากสายมาติดกับตัวถังที่ใดก้อได้ ขอให้เปิดฝาได้สะดวก
    ส่วนเรือนไมล์อู่พี่หนุ่มตูก้อบอกว่าเปลี่ยนไม่ได้
    (แสดงว่า พี่แกไม่ลองแล้วบอกไม่ได้ เซ็งจิงๆ)
    จะได้เก็บไว้เป็นความรู้อ่ะ
    ขอบคุณนะคับ

18. whitebear

1,191
    11
    0
    พี่หนุ่มอีกแย้ว

19. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    เป็นหนูลองยาแกทุกทีเลย

20. nom

637
    20
    18
    .........:D......ติดตามต่อ

21. whitebear

1,191
    11
    0
    อันนี้ของพี่นะ มะรู้มาทันรึเปล่า อาจจะเสร็จไปแล้ว

22. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    อันนี้ของผมครับ.....อิอิ โชว์บ้าง:D:D:D

23. whitebear

1,191
    11
    0
    โชว์งี้ เครื่องเดิมผมอายแย่เลยพี่ป๊อป

24. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    แต่ละท่านติดกันเปิดฝายากจัง
    ของผมก้อเดิมนะโอนะ
    อิอิ

25. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เดิม.....ตายล่ะ.....ทั่นพี่:mad::mad: :D:D:D:D:D:D

26. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    แค่ชุด โทเม่ เองหง่ะ
    เท่านั้นเอง

ยังไม่ได้ขยายปอดซักกะหน่อย

อิอิ

27. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ขายเทอร์โบให้ผมละกันพี่ ไม่เอาไปใส่ซะที

28. nom

637
    20
    18
    :D..........:D.............

29. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    รูปเกียร์ยูมาแย้ว

30. whitebear

1,191
    11
    0
    ไอ้ที่ว่าเดิมเนี่ยตรงไหนอะคับพี่ วันก่อนที่เห็นรถพี่ ยังหาไม่เจอเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้