ปล่อยให้รอซะนาน มิตติ้งครั้งต่อไปมีกำหนดครอดมาแล้วครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 28 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    แล้วไหนละค้าบ ภาพมี้ตติ้ง โด่ๆๆๆ หายไปเลยนะ -*-
    ว่างๆก็ลงให้ดูบ้างนะค้าบ.....*0*

2. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    รอชมอยู่ครับ

3. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    พี่ จ้อบ เขา กำลังยุ่งๆ อยู๋น่ะครับ
    ยุ่ง อยู่กับ พริตตี้..................!!!!!!??? เหอๆๆ

4. gaszohol

643
    4
    0
    น่านนนนนนนนน ตู่ว่าแล้ว มั่วแต่ยุ่งกับสาวๆ
    มันน่ามั้ยคับเนี่ย
    เอาภาพสวยๆ งามๆ มาให้ชมสักทีเส่ะ ลืมกันไปละหรอ ?
    แล้วงี้คนที่ไม่ได้ไป ก็ไม่รู้สิว่าสนุกสนาน และบรรยากาศคลับเราดีแค่ไหน ฮ่าฮ่า
    รีบจัดมาไวๆนะค้าบเพื่อนจ๊อบบบบ..............*0*

5. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ได้หมดครับ ไปที่ไหนก็ได้ แต่เค้าอยากไปเขื่อนขุนด่านปราการชลอ่า เหอๆๆ ขออาพายเท่มาช้านะครับพอดีไปบ้านนอกมาน่ะครับ เน็ตไม่มี ไฟฟ้าไม่มี ใช้ชีวิตแบบคนป่าครับ ไปทำสาระคดีมาน่ะเหอๆๆ

6. gaszohol

643
    4
    0
    โหววววว พูดซะอยากดูภาพบรรยากาศ โซ่รู้ว่าจ๊อบต้องถ่ายมาบ้าง เอามาดูบ้างเด่ะ ...............

7. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38

ทำสารคดีการก่อกำเนิดชีวิตเหรอครับ พี่ อิอิ แหมเล่นถ่ายตั้งแต่ ปฏิสนธิเลย น่ะ.......................!?!?!??!

8. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ไอ้บร้า แค่ไม่ได้เข้าบอร์ดรนี่เอ็งเล่นเผาพี่งี้เลยเรอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้