สมาชิกใหม่คับ Sigma ไฟเหลี่ยม

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย kadaobondoi, 21 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kadaobondoi

kadaobondoi New Member Member

12
    0
    0
    สวัดดีคับของฝากเนื้อฝากตัวด๊วยคนนะคับ
    ไม่ทราบว่ายังจะพอมีคนเล่นกันอยู่อีกรึเป่า พอดีอยากจะเข้ามาหาข้อมูลเกี่ยวกับเจ้า Sigma ตัวนี้หน่อยนะคับ
    อยากทราบว่าไอเจ้ารถผมคันนี้หนะ เค้าเรียกว่ารุ่นอะไร และ อยากทราบว่ายังจะพอหาอะไหล่ พวกไฟท้าย ไฟเลี้ยว ได้จากที่ไหนบ้างครับ และถ้าจะทำพวกภายใน หรือ ซ่อมบำรุงพวกเครื่องยนต์ พวกพี่ๆมีร้าน หรือ อู่ไหนแนะนำให้บ้างรึเป่า ผมชื่อปอนะคับ อยู่แถวสะพานพระนั่งเกล้าคับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด๊วยคับ
    ปล.ผมคงต้องขอออกตัวแรงไว้ก่อนนะคับว่า..ผมไม่ค่อยจะมีความรู้เรื่องรถซะเท่าไหร่ คงจะมีคำถามมาให้พวกพี่ๆตอบกันบ่อยหน่อยนะคับ :cry:

2. buric

buric New Member Member

117
    2
    0
    ยินดีต้อนรับนะคับ

022222464 คุณอมร ร้านอยู่แถววรจักรคับ อะไหล่รุ่นเราเบิกห้าง ยังมีของอยู่

3. kadaobondoi

12
    0
    0
    ขอบคุณมากๆคับ
    แล้วไม่ทราบว่ารถรุ่นผมนี้เค้าเรียกว่ารุ่นอะไรหรอคับ ใช่ Sigma A123T รึเป่าคับ

4. tumgarant jz

tumgarant jz New Member Member

25
    0
    0
    ยินดีต้อนรับนะคับ

5. kadaobondoi

12
    0
    0
    ขอบคุณคร๊าฟฟ ว่าแต่ว่าทำไมไม่ค่อยมีคนเลยหว่า หรือเค้าขายกันไปหมดแล้ว :)

6. mdlove

mdlove New Member Member

35
    0
    0
  7. kadaobondoi

12
    0
    0
    ไม่ทราบว่าอยู่แถวๆไหนกันหรอคับ

8. mdlove

35
    0
    0
    ผมสายไหม 15 สะพานใหม่

9. kadaobondoi

12
    0
    0
    ครับผมอยู่ตรงสะพานพระนั่งเกล้าคับ พี่ชื่ออะไรหรอคับ ผมปอนนะคับ ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ

10. mdlove

35
    0
    0
    ผมเมฆคับ อายุ 22 เอง เหอะ ๆ แอดเมลมาสิ [email protected]

11. Im_big

Im_big New Member Member

37
    0
    0
    ผมบิ๊กน่ะครับ...ยินดีต้อนรับคราฟฟ

12. Small_Torque

Small_Torque New Member Member

49
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

13. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    สมาชิคเพิ่มแล้ว ดีใจๆ

14. buric

buric New Member Member

117
    2
    0
    ว่าแต่ดีเซน โบ เอ 31 ไปถึงไหนแล้ว น้องกอล์ฟ ชอบของแปลกเจงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้