วั น เ สา ร์ ที่ 19 มิ ย นี้ ถ่า ย รู ป ล ง ห นั ง สื อ Carper นะ ค รั บ

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย K -AUTO, 14 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. K -AUTO

K -AUTO New Member Member

81
    3
    0
    เพื่อนๆที่ไม่ได้เข้า เฟคบุ๊คถ้าเข้ามาในบอร์ดนี้ ช่วยบอกต่อ เพื่อนๆในทีมเรา มาถ่ายรูป ลงหนังสือ Carper ในวันเสาร์ที่ 19 มิ.ย นี้ ที่ นวมินทร์อเวนิว เวลาประมาณ บ่าย 2 โมง นะครับ อยากเจอ เพื่อนเก่าๆ ในทีม หายเงียบกันไปเลย มากันเยอะๆนะครับ

2. EK Stand-by

EK Stand-by New Member VIP

143
    3
    0

3. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    ไม่ได้เข้ามานาน.....เลยยยยยยยยยยแล้วววววววววววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้