ห่างหายกันไปนาน พี่น้องทำอะไรกันอยู่บ้างครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 4 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ตัวผมนี้งานค่อนข้างยุ่งครับช่วงนี้งานตรึม เหอๆๆ เดี๋ยวขอเวลาอีกแป๊บจะรีบเตรียมการเรื่องมิตติ้งนะครับ ขอบคุณทุกท่านคร้าบบบบบ

2. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    รถผมจะออกจากอู่แล้ว วันเสาร์ที่ 5 มิถุนายน 2553 นี้
    เนื่องจากเครื่องพัง เลยต้องรื้อทำใส้ใหม่ อิอิ
    เด๋วจะเอาศิลปหลังรถมาให้ฮาครับพี่น้อง 555+

3. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    มหาลัยกำลังจะเปิดเทอม งานเพียบครับท่านเสาร์-อาทิตย์นี้ก็ไม่ได้หยุด แต่เพื่อการศึกษาของชาติ(พูดซะดูดีเชียว555)

4. gaszohol

643
    4
    0
    นี่งะครับศิลปที่ว่าไว้ 555+

5. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    555 คัยเขียนนั่น

6. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    สำนวนบานเลย555

7. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    โซ่ซุ่มทำรถอีกแล้ว........จาเอาแรงไปไหนครับ

8. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    รถเค้าเข้าอู่เกือบเดือนเหมือนกานสภาพเน่าเหมือนเดิม แต่สายไฟกะแอร์หม่ายยยยยยยยย เหอๆๆ หมดไปหลายเลยค้าบบบบบ

9. gaszohol

643
    4
    0
    555+ เห็นทีไรก็ฮาคับ
    แหม๋ เต้ โซ่ไม่ได้ทำแรงนะ เครื่องเดิมมันพังน่ะ เลยเปลี่ยนใส้นิดหน่อย อิอิ *0*
    รถจ๊อบก็ สายสาย ใหม่หรอ อยากทำบ้างเหมือนกัน รถพวกเรามัน ร้อนจนสายไฟพังบ่อยๆเนอะ - -*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้