มีข่าวลืมหนาหูมาว่าจะมีการรวมตัวของสมาชิกเปอร์โยที่คลอง 5 อีกครั้ง

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 30 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    งานนี้ผ่านการกระซิบบอกมาโดยเจ้าโอมครับ ว่าอาจมีการแจมกันเกิดขึ้นระหว่างคลับ พี่ๆน้องๆเปอร์โยด้วยกัน เหอๆๆ สถานที่ ณ สนามคลอง 5 แต่วันเวลาจะสอบถามกับทางเจ้าโอมแล้วจะรีบแจ้งให้ทราบนะคร้าบบบบบบ

2. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    เฮ้อ.....ไม่รู้รถจะเสร็จทันมั้ย
    ตอนนี้ยังไม่ได้ประกอบเครื่องเลย
    555+ พังๆๆๆ รื้อเครื่องเปลี่ยนใส้ อิอิ

3. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    รออยู่ว่ามาเลย

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    น่านไงเล่า เหอๆๆ คาดว่าคงรอกันอยู่นะครับ เหอๆๆ

5. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    อะๆๆรออยู่นะ จไปลองเลนส์ใหม่ด้วย

6. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    เดี๋ยวจัดให้ซ้าาาาาใจเลยทีเดียครับ เหอๆๆ ขอติดต่อกับสมาชิกคร่าวๆก่อนนะครับ แล้วจะรีบส่งข่าวครับ

7. gaszohol

643
    4
    0
    รถเสร็จแล้ว.......ไปได้จะไปคับ

8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    หลังจากที่ เมื่องไทย ได้ผ่านวิกฤติที่เลวร้ายมา(ผ่านไปแล้วยังหว๋า เหอๆๆ) ก็ คงจะได้มีการรวมตัว
    ของพวกเราชาว PG Club กันอีกครั้ง แม้ว่า บางคนอาจจะไม่ได้ใช้ PG แล้วก็ตาม เราก็ยังเป็น พี่น้องกันเหมือนเดิม
    เจอะเจอ กัน เพื่อ สร้างสร้างความรู้จัก สนิทสนมกัน

ส่วนวันเวลา จะมาแจ้งให้ทราบอีกที เนื่องจาก ว่าสมาชิกตัว แรงหลายท่าน กำลังซุ่มทำ อะไรๆ กัน อยู่

ขอแสดงความเสียใจ กับพี่โบว์ ด้วยน่ะครับ ที่ 505 ที่รักของพี่โบว์ โดนผลกระทบจากความวุ่นวาย ของบ้านเมื่องที่ผ่านมาด้วยน่ะครับ หาย ไวไว น่ะคับ

แล้ว เจอ กานนน เร็วๆ นี้...................

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 19:17:27 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:17:08 ----------

หลังจากที่ เมื่องไทย ได้ผ่านวิกฤติที่เลวร้ายมา(ผ่านไปแล้วยังหว๋า เหอๆๆ) ก็ คงจะได้มีการรวมตัว
    ของพวกเราชาว PG Club กันอีกครั้ง แม้ว่า บางคนอาจจะไม่ได้ใช้ PG แล้วก็ตาม เราก็ยังเป็น พี่น้องกันเหมือนเดิม
    เจอะเจอ กัน เพื่อ สร้างสร้างความรู้จัก สนิทสนมกัน

ส่วนวันเวลา จะมาแจ้งให้ทราบอีกที เนื่องจาก ว่าสมาชิกตัว แรงหลายท่าน กำลังซุ่มทำ อะไรๆ กัน อยู่

ขอแสดงความเสียใจ กับพี่โบว์ ด้วยน่ะครับ ที่ 505 ที่รักของพี่โบว์ โดนผลกระทบจากความวุ่นวาย ของบ้านเมื่องที่ผ่านมาด้วยน่ะครับ หาย ไวไว น่ะคับ

แล้ว เจอ กานนน เร็วๆ นี้...................

9. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    เฮ้ย พี่โบว์โดนอ่ะไรหว่า ทำไมชั้นตกข่าวว้า

10. gaszohol

643
    4
    0
    นั่นน่ะสิค้าบ รถพี่โบว์ไปโดนอะไรมา มันเป็นอย่างไร แล้วเกิดขึ้นเมื่อไหร่ ต้องมาเล่ากันให้ฟังแล้วนะค้าบเนี่ย.....

11. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    รถพี่โบว์โดนสะเก็ดระเบิดครับ.......คนปลอดภัยดีครับ

12. soda_za

518
    5
    0
    โบว์พี่บอกแล้วไงว่าอย่าพก M79 ให้พก M150 จะได้คึกไง (ล้อเล่นน่า... หายไวๆน๊ะ)

13. gaszohol

643
    4
    0
    -*- เหวอๆๆ
    มันโดนได้งัยหว่า นักข่าวช่วยแถลงข่าวด้วยนะคับงานนี้ ฮ่าฮ่า
    คนปลอดภัยก็หายห่วงล่ะ....

14. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ได้ ข่าวมาว่า กำลังนั่ง สังสรรค์ กันอยู่ดีๆ มีมือดี เอา ของขวัญมา โปรยให้ ตู้มต้าม..........ประมาณนี้

พี่โบว์ แกมีของดี ก็เลย รอดมาได้

15. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ได้ ข่าวมาว่า กำลังนั่ง สังสรรค์ กันอยู่ดีๆ มีมือดี เอา ของขวัญมา โปรยให้ ตู้มต้าม..........ประมาณนี้

พี่โบว์ แกมีของดี ก็เลย รอดมาได้

16. gaszohol

643
    4
    0
    เอาล่ะงัย ไปนั่งชิลที่ไหนอะพี่โบว์ แถวๆย่านที่เค้าบึ้มกันเลยร๋อ
    หรือว่ามีโจท ตั้งใจทำร้ายพี่ เล่นกันขนาดนั้นเลยนะ
    มันโหดจริงๆคับ กลัวๆๆๆๆ - -

17. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ขอถามสมาชิก กันก่อน ว่า อยากจะ ไป กัน ช่วง ไหน กัน

18. soda_za

518
    5
    0
    แล้วแต่โอมเลย...เอาเป็นวันอาทิตย์แล้วกัน พวกเพื่อนๆจะได้มากันเยอะๆ

19. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ลูก ผม คลอด แย้ว งับ อิอิ :D

20. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    หวัดดีคับพี่น้องที่รักทุกท่าน ขอบคุณในความเปงห่วงเปงใย ช่วงนี้ไม่ว่างเข้าบอร์ดเลยอ่ะ หวังว่าทุกท่านคงให้อภัย (หาตังต์เปลี่ยนหลังคาอยู่ หลังจากที่โดนไอ้เวรที่ไหนไม่รู้เขวี้ยง ระเบิดใส่) หวังว่าจะมีมิตติ้งกันในเร็ววันนี้นะ (ไอ้ผู้ดูแลบอร์ดทั้งคงได้ยินนะ ทำหน้าที่กันหน่อยเด้ ว้า55555+) สุดท้ายนี้ ถ้าท่านใดว่างก้อโทรมาหากันบ้างเด้ เขาคิดถึงน้าาาา 555555+

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:36:59 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:36:22 ----------

หวัดดีคับพี่น้องที่รักทุกท่าน ขอบคุณในความเปงห่วงเปงใย ช่วงนี้ไม่ว่างเข้าบอร์ดเลยอ่ะ หวังว่าทุกท่านคงให้อภัย (หาตังต์เปลี่ยนหลังคาอยู่ หลังจากที่โดนไอ้เวรที่ไหนไม่รู้เขวี้ยง ระเบิดใส่) หวังว่าจะมีมิตติ้งกันในเร็ววันนี้นะ (ไอ้ผู้ดูแลบอร์ดทั้งหลายคงได้ยินนะ ทำหน้าที่กันหน่อยเด้ ว้า55555+) สุดท้ายนี้ ถ้าท่านใดว่างก้อโทรมาหากันบ้างเด้ เขาคิดถึงน้าาาา 555555+

21. gaszohol

643
    4
    0
    ขอแสดงความยินดีกับนายโอมด้วยนะคร้าบ ลูกชายหรือลูกสาวละคับนั่น น่ารักมั่กๆ แก้มยุ้ยเกิ้น อิอิ

พี่โบว์สบายดีนะครับ หวังว่าคงได้เจอกันในเร็วๆนี้ครับพี่ ดูแลสุขภาพด้วยครับ

พูดเหมือนน้อยใจไม่มีใครโทรหาเลยเนอะ ผมก็คิดถึงพี่นะคับ ฮ่าฮ่า

22. PG.205-NOXIOUS

PG.205-NOXIOUS New Member Member

53
    0
    0
    ไปด้วยนะครับ

23. gaszohol

643
    4
    0
    สวัสดีค้าบพีท หวังว่าจะได้ชักภาพกับ205พีทนะ อิอิ .... คล้ายๆถ่ายภาพคู่ดาราน่ะ ฮ่าฮ่า

24. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    เพ่จ๊อบคร๊าบบบบ .. ไม่ค่อยออน msn เลยหลอคร๊ษบบ คุณเพ่ !!

25. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    รอให้กำลังใจน้องพีท ในสเต็บใหม่อยู่ครับ

26. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ขอโ?ษจิงๆครับช่วงนี้ยุ่งมากๆเลยครับ วิ่งงานวันละสองงาน เหนื่อยสายตัวแทบขาด เหอๆๆ เดี๋ยวจะรีบติดต่อเพื่อนๆ พี่ สมาชิกนะครับ

27. ohmmemy

1,077
    4
    38
    โท้ดที น่ะครับ พอดีช่วงนี้ กำลังสนุกสนานกับการเลี้ยงลูกอยุ่น่ะครับ เหอๆๆๆๆ

การมีตติ้ง ครั้งนี้ อยากจะจัด วันและเวลาที่ ทุกๆ คนสะดวก ที่จะมา กันได้
    และมีค่า ใช้ จ่ายในการ กิน ที่ น้อบที่สุด เท่าที่จะเป็น ไป ได้
    เพราะว่า เรา คือ Peugeot Club เบี้ย น้อย หอย น้อย แต่ไม่น้อยน้ำใจ.....

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:40:46 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:40:29 ----------

โท้ดที น่ะครับ พอดีช่วงนี้ กำลังสนุกสนานกับการเลี้ยงลูกอยุ่น่ะครับ เหอๆๆๆๆ

การมีตติ้ง ครั้งนี้ อยากจะจัด วันและเวลาที่ ทุกๆ คนสะดวก ที่จะมา กันได้
    และมีค่า ใช้ จ่ายในการ กิน ที่ น้อบที่สุด เท่าที่จะเป็น ไป ได้
    เพราะว่า เรา คือ Peugeot Club เบี้ย น้อย หอย น้อย แต่ไม่น้อยน้ำใจ.....

28. gaszohol

643
    4
    0
    สู้ๆคร้าบ ทุกคน
    แรงยังมีก็ก้าวเดินมันต่อไป
    เหนื่อยก็พักบ้าง....

29. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    จัดมาเล้ยยยยย

30. lloonll

lloonll New Member Member

44
    0
    0
    ไปด้วยคาบ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้