รบกวนหน่อยคับ 306 sr

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย pongpeng, 27 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongpeng

pongpeng New Member Member

38
    0
    0
    อยากจะขอดูภาพของ 306sr แต่งซิ่งหน่อยคับ เพื่อจะเป็นแนวทางบ้างคับ ( พอดีได้ 306 sr มาคับกำลังศึกษาการแต่งว่ายังไงดี )

2. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    ค่อยมีอะครับ จะเป็นแนวๆๆก็หาแม็กช์หล่อๆๆ 1 ชุด ท่อ ใบ ภายในตามชอบ เรคาโร่ บลาย พวงมาลัยแต่งก็ โมโม่ นาดี้ เอาโหดก็โรบาร์ซักชุด โรบาร์ไม่ซะใจเอาเคาร์เตอร์บาร์ไปเลย 5555 นอกเรื่องอีกแล้ว เครื่องก็เดิมๆๆก็ได้ อยากซ่า ก็หามพันธ์กันได้ มี วาง 4G63อยู่ 1 คันแถวๆๆแคลาย แต่ยังไม่มีรูป มีที่ทำแนะนำให้ได้ แต่ไปคุยกันเองนะครับ แล้วอะไรต่ออีกละ อ่อเอาหล่ออลังการ์ก็ใส่ เกจ์วัดต่างๆๆ ดีฟี้ เฮทเคเอส ฯลฯ โอ้ยอีกเยอะแยะครับลองๆๆดูครับ แต่ ในความคิดนะ อย่าใส่พารท์อะไรมากมายนะ เด่วมันไม่สวย( ในความคิดผมนะ) แต่ถ้าคุณชอบก็ ตามสบายอย่าได้แคร์สื่อ ฮิๆๆสำนวนดาราเว็ยฮิๆๆ เอ้า เหนื่อยแล้ว แค่นี้แล้วกันเน้อ หวัดดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้