สมาชิกใหม่ครับ รายงานตัวครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย นายต้น~Rh+O, 13 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นายต้น~Rh+O

นายต้น~Rh+O New Member VIP

62
    10
    0
    หวัดดีทุกท่านครับ ชื่อต้นครับ หลังจากด้อม ๆ มอง ๆ อยู่นาน

มีโอกาสได้ไปสนาม MSL มาครับ เลยสมัครสมาชิกซะเลยอิอิ

และก้อสอย เจ้าโทนี่คาร์ท มาหนึ่งคันโดยการแนะนำของพี่ ๆ ที่ MSL

เด๋ววันอาทิตย์ 16 นี้ ไปรับรถที่สนามละจ้า ดีใจ ๆ ๆ

ยังขับเอ๋อ ๆ อยู่เลยครับ ยังไงก้อขอคำแนะนำด้วยนะครับ พี่น้องทุกท่านนนน

2. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    เจอกันหลายทีแล้ว ยังไม่มีอกาสได้คุยครับ (เห็นทำรถง่วนอยู่)
    คราวหน้าไปสนาMSLคงได้คุยกันครับต้น

3. ksuchon

ksuchon New Member VIP

20
    0
    0
    โห อิจฉามากครับพี่ อยากมีรถเป็นของตัวเองมั่งจัง

แต่ก็ยังขับไม่เอาไหนอยู่ดี เหอๆ ถ้ามีโอกาศสอนผมขับมั่งนะพี่ เหอๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 พฤษภาคม 2010
  4. firstcircles

firstcircles New Member Member

1
    0
    0
    มาซุ่มโพสไว้ตั้งแต่มะไรเนี้ย..พี่ต้น

5. นายต้น~Rh+O

62
    10
    0
    เหอ ๆ ๆ

6. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ต้องการคำแนะนำอะไร ถามอาจารย์ยะ กับ อาจารย์เจ๋ง และ อาจารย์ไก่ ที่สนามได้เลยครับ

7. นายต้น~Rh+O

62
    10
    0
    หวัดดีคับ พี่กิตติ อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มิถุนายน 2010
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้