ขอคำแนะนำเรื่องTurbo หน่อยครับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย Kakupee, 3 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kakupee

Kakupee Member Member

49
    0
    6
    ตอนนี้กำลังจะเปลี่ยนturbo นะครับ ตอนนี้ใส่ turbonetics อยู่ครับ แล้วก็พึ่งโมมาเมื่อ2เดือนที่แล้วเอง..ที่โมเพิ่มมี
    1. เปลี่ยนหัวฉีด
    2. ใส่กล่องF-con กล่องเงิน
    3. เปลี่ยนลูกเป็น2เจ
    4.ใส่เรกูเรต
    5. ปั๊มติก044 1ลูก
    6. อินเตอ Apexi 2.5
    7.ครัช TRD เกีย Ted mr2 เพลา ใหญ่

ตอนนี้บูทเพิ่ม1.5 ฺฺBarแต่ว่ามันดึงดีนะครับแต่ว่ามันต้องเพิ่มบูทเยอะกว่านี้เลยอยากเปลี่ยนแต่ไม่รู้ว่าจะเลือกลูกไหนดีระหว่าง T06-25G , T04s , IHI RX6 อยากรู้ว่าอาการแต่ละลูกเป็รยังไงแล้วราคาประมาณเท่าไหร่แล้วอันไหนเหมาะกับเครื่อง3s GTE air แต่ว่าเปลี่่ยนจากAirเป็นmap แล้ว ขอบคุณล่วงหน้านะครับขอบคุณครับ

2. pux17

pux17 New Member Member

31
    0
    0
    รอชมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้