ขอสมัครเข้า Club

การสนทนาใน 'SRC Club' เริ่มโดย saxyophone, 21 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. saxyophone

saxyophone New Member Member

3
    0
    0
    ผมขอสมัครเข้าคลับของพี่ๆได้มั้ยครับ โดยเฉพาะพี่ที่ขับcivic3doorสีเทา รถก็หล่อ คนขับก็หล่อผมอยากเป็นอย่างพี่เค้าจังเลยครับ idolของผมเลยนะเนี่ย ส่วนผมขับmr2สีแดงรถเดิมๆครับ ขอความกรุณารับผมเข้าคลับด้วยนะครับ:):D

2. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    ใช่ คุณ sax ที่ เที่ยว ทองหล่อ เอกมัย บ่อยๆ อ่ะ ป่าว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

หล่อ ตี๋ อ่ะ

3. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    หรอออออออ สัด กรูก็นึกว่ามีอะไร

คืนนี้มาเจอกันดิ กินข้าว กินข้าว

ปล. มรึงอ่ะ ทิ้งเพื่อนเลยนะ ติดหญิงซะขนาดนั้น

4. saxyophone

saxyophone New Member Member

3
    0
    0
    คุณตั้ม พูดแบบนี้ผมเสียหายหมดเลยเที่ยวอะไรกันบ่อยๆ
    เออ แล้วเมื่อไหร่เราจะได้ไปเที่ยวกันอีก จะได้ไปหลี หญิง ให้ชุ่มชื่นหัวใจกันหน่อย

5. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    แหม ก้อ เที่ยว กัน ออกบ่อย

วันไหน ดี ฟังกี้ อ่ะ ชอบ เจงๆ หลัง บูท DJ สาวๆ เดินผ่าน ตลอดดด

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:39:29 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:39:15 ----------

แหม ก้อ เที่ยว กัน ออกบ่อย

วันไหน ดี ฟังกี้ อ่ะ ชอบ เจงๆ หลัง บูท DJ สาวๆ เดินผ่าน ตลอดดด

6. PakOJanG

PakOJanG Active Member VIP

475
    67
    28
    แอบมาดู......พี่ตั้มแสดงความหื่นออกมาอีกแระนะ

อิอิ

7. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    ตลอดอ่ะ แว่นหื่นตลอด ฮ่าๆๆๆๆๆ

8. somok

somok Member VIP

801
    14
    18
    จ๊ะพ่อคนไมใส่แว่นนน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้