ถ้าจะจัดงานMettingที่เทพนครใครสนบ้างครับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย BuddyJz, 20 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BuddyJz

BuddyJz New Member Member

301
    1
    0
    หลังจากกลับจากงานที่ชลบุรีแล้ว

ใครสนบ้างครับ
    จะจัดงานที่สนามเทพนครก่อนนะครับ
    โดยจัดเป็นรูปแบบงานMeting Retro&Cassic มีกิจกรรมให้ร่วมสนุกกัน
    เพื่อสร้างเครือข่ายและทำให้เป็นที่รู้จักกัน
    โดยจะเชิญเพื่อนๆๆพี่ๆๆที่สนใจและคลับต่างๆที่สนใจมาร่วมสนุกกัน
    รูปแบบกิจกรรม
    มีกิจกรรมให้ร่วมสนุก
    มีรายการให้วิ่งเผื่อมีใครอยากทดสอบรถตัวเอง

จึงตั้งกระทู้นี้มา
    มีใครสนใจบ้างครับ
    ขอเสียงหน่อย

หากรบกวนขออภัยด้วยนะครับ

2. mdlove

mdlove New Member Member

35
    0
    0
    สนใจครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้