เรื่อง Sticker NV Club Thailand เปิดจองแล้ว โพสจองได้เลย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nissan Y10 Thailand, 28 กุมภาพันธ์ 2010

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามให้อยู่นะครับ แล้วเบอร์อะไรนะครับโทษที

2. sakunpannawors

sakunpannawors New Member Member

206
    0
    0
    #511 ครับพี่

3. SUPER...SUB...!

SUPER...SUB...! New Member Member

571
    13
    0
    ตาแจ็คนี้ช้าจิงๆๆ เอางี้ป่าวเดี๋ยวผมจัดการรับผิดชอบเรื่องสติ๊กเกอร์ให้เอง ok ป่าว ทำรัยช้าไปหมด........555

4. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0

ผมเป็นคนรับผิดชอบเองแหละครับ
    ก็บอกว่าสั่งตัดให้แล้ว
    แล้วก็ตัดเสร็จแล้วด้วย แต่ อยู่กับพี่อีกคนนึง(พี่นก)
    เงินก็รับมาแล้ว
    แต่ช่วงนี้ไม่มีมิตติ้ง ใน กทม. แล้วผมจะเอาเวลาไหนไปรับให้ไม่ทราบ
    เพราะผมต้องไปรับมา เพื่อไป ส่ง EMS ให้คุณ
    ก็บอกเหตุผลไปแล้วนี่ครับ ว่า สติกเกอร์ ผมให้พี่ในคลับเป็นคน ตัด ผมไม่ได้ตัดเอง
    และระยะทาง ที่ผมจะต้องไปรับ มัน คุ้มค่าน้ำมันไม๊ ไปกลับ บางกะปิ - คลองสาม
    สั่งตัดให้ก็ไม่ได้บวกค่า สั่งแต่อย่างใด ทำให้ฟรีครับ
    เพราะ ต้องรอรับวันมิตติ้งไง ผมถึงจะได้ sticker มาอยู่ในมือ
    รอได้ก็รอครับ
    รอไม่ได้ เดี๋ยว คืนเงินให้ (บอกเลขบัญชีมาเลยครับ)
    จะมาโวยวายทำไม น่าเบื่อหวะ ...
    หา ใครมาทำแทนทีดิ๊

อ่อ ... ผมจะเลิกเป็น Moderator แล้ว หา ใครมาทำแทนด้วยครับ

มีกันอยู่แค่นี้ ยัง ไม่ฟังเหตุผล กันเลย จะเอาอะไรนักหนาครับ ....

5. fisho

fisho Member Member

223
    6
    18
    อากาศร้อนจัง บอร์ดเลยร้อนตาม ใจเย็นๆ กันคับ อย่าเก็บเอาเรื่อง เล็กๆ น้อยๆ มาทำให้เราไม่สบายใจกันคับ เราทุกคนรัก 'พ่อ' เหมือนกันคับ (เกี่ยวป่าวหว่า :D :D)

6. SUPER...SUB...!

SUPER...SUB...! New Member Member

571
    13
    0
    โอ้ๆๆๆ ทำงอลๆ เดี๋ยวพาไปจิบเบียร์เย็นๆๆชายหาดบางแสน ok ป่าว

7. fisho

223
    6
    18
    นั้นเค้างอลด้วยดีก่า จะได้ไปจิบเบียร์เย็นๆ ด้วย คริ คริ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 13:16:54 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:16:36 ----------

นั้นเค้างอลด้วยดีก่า จะได้ไปจิบเบียร์เย็นๆ ด้วย คริ คริ

8. SUPER...SUB...!

571
    13
    0
    5555

9. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    อากาศคงร้อนจริงๆอะครับคุณแจ๊ค..ใจเย็นๆนะครับทุกท่าน

10. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ก็บอกแล้วไงว่าใจเย็นๆ อย่าหงุดหงิดดิ ตรูก็บอกเค้าไปแล้วไงว่าจะตามให้ให้ใจเย็นๆออกตัวแทนไปแล้วนะ ยังจะมาหงุดหงิดอีก เอาอะไรกะคำพูดแค่นี้ล่ะ ก็เค้ากลัวไม่ได้นี่หว่าเล่นไม่หือไม่อือไม่เข้ามาตอบกระทู้เลยนี่ งานยุ่งหรือว่าไม่มีเวลาก็เข้ามาบอกหรือฝากใครบอกก็ได้ ทุกๆคนก็ต้องทำงานกันทั้งนั้น เค้าคงเข้าใจแล้วล่ะ อย่าตัดปัญหาตัวเองกะอีแค่เรื่องไร้สาระแค่สติ๊กเก้อเพียงเรื่องเดียว บ้านเมืองร้อนพอแล้วอย่าเอาอารมณ์ร้อนตามเลยน้อง

11. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เคยคุยกันทางโทรศัทพ์ ไปแล้วครับพี่อ๊อด อธิบายทุกอย่างตามนั้น
    และผมก็เข้ามาอ่านทุกวัน ก็เห็นเข้ามา ทวงทุกวัน แล้วจะให้ผมทำยังไง (พูดไม่ออก)
    ผมก็โพสตอบไปแล้ว ว่ามันเกิดอะไรขึ้น พยายามอธิบายดีๆมาตลอด ว่ามันเกิดอะไรขึ้น
    วันที่มิตติ้ง ที่พัทยาบางแสน ผมไม่ได้ไป เลย ฝากพี่ตั้มไปให้พี่นก ...
    มันเลยไปอยู่กับพี่นก และผมไม่เคยทวงเค๊าเลย(ผมเกรงใจแค่ฝากพี่เค๊าไว้ก็รบกวนแล้วครับ)
    เพราะเห็นว่า พี่เค๊าก็ไม่ว่างต้องทำงาน
    รอให้วันเหมาะๆ หรือมิตติ้ง 29 นี้ น่าจาได้เจอกัน แล้วผมจะส่งไปรษณีย์ไปให้
    อีกหลายคนที่รออยู่และเรื่องเงิน ค่าสติ๊กเกอร์นิดๆหน่อยๆ ผมไม่โกงหลอกครับ

ไม่ได้ หงุดหงิดนะครับ แต่ไม่เข้าใจทำไมต้องกลัวว่าไม่ได้
    ไม่ใช่เรื่องที่ผมจะต้องมาอธิบายในนี้หลอกครับ
    แต่ผมก็ไม่รู้จะทำยังไงเหมือนกัน

หาคนอื่นทำแทนผมหน่อยครับครับ ....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 พฤษภาคม 2010
  12. singcoohteam

5,303
    108
    0
    เป็นเรื่องจนได้

13. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    ขอโทษนะคับ ถ้าผมมีส่วนทำให้ทุกท่านต้องรอ
    เมื่อวานผมส่ง ems ไปให้แจ็คแล้วนะคับ
    ผมได้รับมาแค่ 4 คันจากอาจารย์ตั้ม เมื่อครั้งที่ไป meeting บางแสน (อาจารย์ตั้ม จำได้ป่ะว่ามีเบอร์อะไรบ้างที่ให้ผมมา)
    ส่วนเบอร์ 495 (Boss up-นายตะวัน เอาไปคับ)
    ส่วนที่เหลืออีก 3-4 คัน จำไม่ได้ว่าเบอร์อะไรบ้าง ผมส่ง ems ไปนะคับ
    ขอโทษจริง ๆ คับ (อย่าอารมณ์เสียกันนะคับ ค่อย ๆ คุยกัน เพื่อนกันทั้งน๊าน)

14. SUPER...SUB...!

571
    13
    0
    ผมอาสาทำแทนให้นะครับ
    - สั่งในกระทู้เลยว่าเลขสมาชิกเลขอะไร
    - โอนเงินเข้าบัญชี แล้วโทรแจ้ง
    - นัดรับวันมิตติ้ง หรือ ส่งไปรษณี+ค่าส่ง 30.- (ค่าสติ๊กเกอร์ 1 ชุด 150.-)

* ตามนี้ดีไหมครับ แต่ต้องเช็คก่อนว่าผิดกฏการออกสติ๊กเกอร์ให้เพื่อนสมาชิกหรือป่าว ผู้คุมกฏช่วยตอบด้วยครับ *

15. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    นาน -นานเข้ามาดูบอร์ดนี้ ใจเย็นๆนะครับ

16. U*

U* New Member Member

171
    1
    0
    ใจเย็นๆๆครับเพ่ชาย....อย่าเครียด

17. U*

U* New Member Member

171
    1
    0
    ผมก้อมีเวลาว่างเยอะพอสมควรนะ..มีไรให้ช่วยบอกได้...ยินดีช่วย

18. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    พี่ก็ทวงพี่เขาแรงไปหน่อยครับผม.....เลยเป็นเรื่องเลยครับ
    นานๆ จะเห็นคุณแจ๊คเป็นแบบนี้ (อิอิ ใจไม่ค่อยดีเลย)

19. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ทำบุญเสร็จที่บ้านบางปะกงแล้ว สิ้นเดือนนี้ผมขอลานะครับ บวชตลอดชีวิต

20. Effect

Effect New Member Member

32
    0
    0
    ผมโอนไปเมื่อวันที่ 19 มีนาคม 2553 แล้วนะครับ ยังไม่ได้สักทีเลย

รอรอรอ

21. Nissan Y10 Thailand

3,584
    146
    0
    พี่ เค๊า ส่ง EMS มาให้แล้ว คุณเอฟเฟค รอก่อนนะครับ
    ไปรษณีย์ เค๊าหยุด ราชการ ตามสถานะการณ์ ฉุกเฉินนะครับ 9 วัน
    ถ้าไม่มีใครต้องการคืนเงิน
    และถ้าผมได้ sticker มาแล้วผมจะรีบจัดส่งให้เลยนะครับ

22. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    ทุก อย่าง ต้องมี เหตุ และ ผล ครับ

สติ๊กเกอร์ 100-200 ไม่มีใครโกงใคร ครับ

บางที ชี้แจงแล้ว ก้อ อยากให้เข้าใจครับ

MOD ไม่ได้ เงินเดือน

MOD ไม่ได้ ว่าง มีงานประจำต้องทำ

MOD เสียสละแค่ไหนครับ ในการดูแล สมาชิก

...... บางครั้ง ติดธุระ ก้อยัง ต้องรับโทศัพท์ ชี้แจง ......

ผม เข้าใจ ทั้งสอง ฝ่าย

แต่ สติ๊กเกอร์ มีความหมาย อะไรครับ

ไม่รู้จักกัน ไม่เคย เจอหน้ากัน ไม่เคย เสวนากันใน บอร์ด

เจอกัน ข้างนอก บีบ แตรทักกัน.......

ก้อ งง กัน เห้อ ใคร วะ

...... ลอง คิด ดู ครับ ......

ขอบคุณครับ

ปล. นานๆๆได้ นอน ดึก เข้ามา ที ขออภัย ครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 01:09:35 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 01:09:18 ----------

ทุก อย่าง ต้องมี เหตุ และ ผล ครับ

สติ๊กเกอร์ 100-200 ไม่มีใครโกงใคร ครับ

บางที ชี้แจงแล้ว ก้อ อยากให้เข้าใจครับ

MOD ไม่ได้ เงินเดือน

MOD ไม่ได้ ว่าง มีงานประจำต้องทำ

MOD เสียสละแค่ไหนครับ ในการดูแล สมาชิก

...... บางครั้ง ติดธุระ ก้อยัง ต้องรับโทศัพท์ ชี้แจง ......

ผม เข้าใจ ทั้งสอง ฝ่าย

แต่ สติ๊กเกอร์ มีความหมาย อะไรครับ

ไม่รู้จักกัน ไม่เคย เจอหน้ากัน ไม่เคย เสวนากันใน บอร์ด

เจอกัน ข้างนอก บีบ แตรทักกัน.......

ก้อ งง กัน เห้อ ใคร วะ

...... ลอง คิด ดู ครับ ......

ขอบคุณครับ

ปล. นานๆๆได้ นอน ดึก เข้ามา ที ขออภัย ครับ

23. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    แรง ไป ฝาก พี่ แจ็ค ดู ด้วยครับ

24. fisho

223
    6
    18
    แรงไปคับ (รถอ่ะ ขับให้มันเบาๆ หน่อยคับ)

25. นายโต

นายโต New Member Member

36
    0
    0
    ส่วนเบอร์ 495 (Boss up-นายตะวัน เอาไปคับ)
    ของผมเอง แล้วผมต้องทำไงต่อล่ะเนี้ย ถึงจะได้มันมาติดรถผมอ่ะ
    สงสัยครับ หรือว่าผมจะติดต่อกับ Boss up-นายตะวัน ได้อย่างไร
    ผมโตน่ะครับ 0840040789 ขอบคุณครับ

ไม่ต้องออกมาส่งตอนนี้ก่อนก็ได้น่ะครับ เข้าใจว่ามีสถานการณ์ไม่ปกติ
    อิอิ

26. Nissan Y10 Thailand

3,584
    146
    0
    เข้าใจว่าเอาไปแต่ตัวสติกเกอร์ ครับ เดี๋ยวจัดการให้ครับ ...
    ได้แน่นอน

แล้วอีจ่า เอาไปไมไม่โทรบอก :mad:

27. Nissan Y10 Thailand

3,584
    146
    0
    ได้รับใบแจ้ง พัสดุไปรษณีย์แล้วครับ แต่บุรุษไปรษณี มาส่งตอนไม่อยู่บ้านต้อง ออกไปรับที่ ไปรษณี

พรุ่งงี้ครับ

28. นายโต

นายโต New Member Member

36
    0
    0
    รับทราบครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าอีกทีครับ อิอิ
    (ใจเย็นขึ้นบ้างแล้วซิครับ เค้าช่วยกันใหญ่เลย .......หุหุ)

29. sakunpannawors

sakunpannawors New Member Member

206
    0
    0
    ต้องขอโทษคุณแจ็ดด้วยครับ

ก่อนอื่นต้องขอโทษคุณแจ็คก่อนเลยครับ
    กับคำบ้านๆที่พิมพ์ไป
    แต่ไม่ด้ายมีเจตนาที่ไม่ดีนะครับ
    ผมเป็นพนักงานกินเงินเดือนครับ
    ซึ่งเงินทุกบาทที่ด้ายมามันสำคัญจริงๆครับ
    แต่อะนะก้ออยากมีคนรู้จักเพิ่มขึ้นนะครับ
    ไม่ด้ายอยากมีเจตนาที่ม่ดีต่อคุณแจ็คเลยครับ
    หรือคนอื่นๆเลยครับ

ถ้าทำให้รู้สึกไม่ดีก้อต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยเลยครับ

ผมยังไร้ซึ่งประสบการณ์
    และต้องรบกวนพี่ๆในคลับแนะนำด้วยครับ
    ว่าอะไรสมควรและอะไรไม่สมควร

ปล.ผมว่าสติกเกอร์มันไม่มีความสำคัญจริงๆครับ
    ถ้าเทียบกับการที่มีคนคอยแนะนำและรู้จักที่จริงใจครับ

กับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น ณ ที่นี้ผมต้องขออภัยเป็นอย่างสูง

30. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ค่อยพูดค่อยจา...คนรัก NV เหมือนกัน...งานนี้ไม่มีผลประโยชน์ครับแจ๊คทำด้วยใจ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้