อาทิตย์ที่ 14 มีนาคม มีตติ้ง + ถ่ายรูปลงหนังสือ 09.00 น.

การสนทนาใน 'CityMania' เริ่มโดย Ton@CityMania, 25 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    รายละเอียด

จาก ที่เคยเกริ่นไว้แล้ว...และได้คุยกับทานประธาน แล้ว..เรื่อง Meeting ประจำเดือน มีนาคม 2553..สรุปวันเวลา ที่แน่นอนแล้ว

เป็นวัน อาทิตย์ ที่ 14 มีนาคม 2553...เวลา 9.30น...เป็นต้นไป

สถานที่...ร้านแม็คไกวร์ และ อู่ Dynamics แถวๆ พุทธมลฑล สาย 2
    ถ้ามาจาก วงแหวนตะวันตก หรือ บางบัวทอง ให้เข้า ปิ่นเกล้า-นครชัยศรี (บรมราชชนนี)...แล้ววิ่งเลน นอกสุด U-turn เกือกม้าแรก..ลง
    เกือกม้า ชิดซ้าย 200 เมตร อยู่ซ้ายมือเลย..ติดกับหมู่บ้าน ใหญ่ๆ..ย้ำอย่าเลยนะเลยกลับรถไกลมาก...ถ้าเห็น สน.คู่ขนาน แสดงว่าเลยแล้ว

กรุณามาให้เร็วหน่อยนะ...เกรงใจเค้า...นัดเค้าวันที่เค้าหยุดงาน ด้วย....

กิจกรรม..ก็ไม่มีอะไรมาก...ถ่ายรูป ลงหนังสือ RACE Maggazine...
    เสร็จแล้ว กิจกรรมที่จะทำต่อเดี๋ยวค่อยคุยกันที่นั่นเลย...ที่นั่นมีร้านกาแฟ ล้างรถ ร้านอาหาร..เป็นลานกว้าง..และร้านเป็นส่วนตัว..เหมาะกับการคุยกันเป็นอย่าง ยิ่ง....

ถือว่าขอความร่วมมือหน่อยละกัน..ไม่ใช่นอกรอบ..และไม่ได้อะไร
    เอาใจมาก็พอ..ไม่อยากพูดมาก ที่นัดวัน อาทิตย์ ก็เพราะ วันอื่นๆ
    เข้าใจว่าไม่ค่อยว่างกัน..อีกอย่าง อยากจะรู้ว่าตอนนี้ สมาชิก..เป็นยังไงกันบ้าง..เหลืออยู่เท่าไรแล้ว...สบายกันดีไหม ใครรถไม่เสร็จ หรือไม่มีรถ..ก็หลังไมค์กัน มาด้วยกันก็ได้...ใครว่างหรือไม่ว่าง แจ้งกันก่อน..ล่วงหน้านะคับ..เกิน 15 คัน ได้ยิ่งดีมากันเยอะๆ....และกันพี่น้อง

City-mania..ทั้งหลาย อย่าให้เสียชื่อ...อิอิ

โทรถามทาง เอ ลองกอง 089-181-1531 พี่เอ๋ 089-4400339

แก้ไขล่าสุด: 26 กุมภาพันธ์ 2010
  2. mikeiing

mikeiing New Member Member

57
    1
    0
    ง๊ะ.. เข้าไม่ได้ - - '

3. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ีอัพรายละเอียดให้แล้วนะครับ

4. VDJ_Thailand

VDJ_Thailand New Member Member

11
    0
    0
    รับทราบแต่ไม่รู้รถเสร็จอะเป่า ยังอยู่ที่อู่อยู่เลย
    สาเหตุเอาไปตกถนนมา แหะๆๆๆ

5. mikeiing

57
    1
    0
    สาธุ ๆๆ ขอให้อย่าติดสอบสัมภาษ ประกาศวันที่9นี้ ๆๆ

6. neung@citymania

neung@citymania New Member Member

16
    0
    0
    รถน่าจะเสร็จ ทัน อยู่
    ยังไงก็ไป........

7. tikcitymania

tikcitymania Member Member

105
    8
    18
    รับทราบครับเจอกานครับ

8. TOP@CITY-MANIA

TOP@CITY-MANIA New Member Member

3
    0
    0
    วันอาทิตย์ที่ 14 มีนา ผมขอลาบวชแล้วนะคับ เรียนเชิญพี่น้องชาว citymania ทุกท่าน มาทานโต๊จีนที่ อ. คลองหลวง เวลา 6 โมงเย็นนะครับอยู่ติดกับบ้านแชมป์
    ขออภัยนะคับถ้าผมไม่ได้เชิญด้วยตัวเอง.....

9. tikcitymania

tikcitymania Member Member

105
    8
    18
    อนุโมทนาบุญด้วยนะครับ

---------- Post added at 08:25:29 ---------- Previous post was at 08:25:14 ----------

อนุโมทนาบุญด้วยนะครับ

10. mochio

mochio New Member Member

72
    1
    0
    พาผมไปด้วยนะครับ ผมไปไม่เป็นเลยแถวนั้น

11. mochio

72
    1
    0
    พาผมไปด้วยนะไปไม่ถูกครับ

12. mikeiing

57
    1
    0

ขอร่วมอนุโมทนาด้วยคนครับ : )

13. mikeiing

57
    1
    0
    ไปได้ ไปถูก รถพร้อม ไม่ติดอะไร ติดอย่างเดียว แม่ไม่ให้ไป
    กลัว นปช ไรก็ไม่รู้ มากมาย น่าเบื่อ เซง !!

14. mochio

72
    1
    0
    รถจะติดไหมเนี่ย จะออกจากบ้านได้หรือเปล่า

15. pae_wink5

pae_wink5 New Member Member

12
    2
    0
    เจอกัลลลล

16. mikeiing

57
    1
    0
    โว่ยยย อยากไป !!

17. kuruda

kuruda Member Member

89
    0
    6
    นั้นอ่ะดิ มีม็อปแล้วเราจะไปกันได้ไหมเนี่ย ด่านคงเพียบเลย เอาไงดีอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้