MEETING 43 }}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย xikFmpN, 21 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    หายหน้าหายตากันไปนานครับ ช่วงนี้ต้องอัปเดทข่าวสารกันหน่อย ด้วยวันที่ 27 กุมพา

เวลาทุ่มเป็นต้นไป สถานที่เราจะคอนเฟิมทุกท่านทราบอีกครั้งเช่นเดิม คราวนี้

ไม่ว่าจะเป็นเรื่อง เสื้อ เรื่อง กิจกรรมเซอร์กิด คงต้องมีตกลงกันเล็กน้อยคับ

โดยเฉพาะเรื่องเสื้อกลุ่มในปีนี้ ทุกท่านที่เข้าร่วมก็สามารถที่จะแสดงความคิดเห็นได้

เกี่ยวกับรูปแบบของเสื้อคับ เพราะ ชะ นั้น เตรียมเงินไปด้วยเป็นค่าเสื้อ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=717750 กระทู้สืบเนื่อง

นอกนั้นก็ตามอัทยาสัย เช่นเคยก็ ขอเชินทุกท่านนะคับ ทั้งที่เคยมาแล้ะไม่เคยมา

จดจ่องอยูนานอะไรที่สงสัยอะไรที่น่าสนใจก็ไม่เกินขึ้นซักที แล้วเจอกันคับ

2. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    รูปมิทติ้งครั้งที่ 43 มาแล้วครับ ขอบอกว่า สนุกมาก มากันเยอะมากเลยครับ ไว้เจอกันคราวหน้านะครับ ใครไม่ได้มาเสียดายแย่เลย

ส่วนเรื่องเสื้อ กับ เซอกิต ตกลงตามนั้นนะจ๊ะ

อิอิ

พี่ดิว แก้ข่าวเองนะ ผมไม่เกี่ยว ผมเมา สไปร์

55555555555555555555555555555555555

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กุมภาพันธ์ 2010
  3. fugiyama

223
    3
    0
    มาต่อกับบรรยากาศในร้านนะครับ

4. fugiyama

223
    3
    0
    ต่อกันครับ

5. fugiyama

223
    3
    0
    มีการสอนภาค ทิศดี ในการขับเซอกิต ใน youtube ด้วย แบบนี้ต้องจัดแล้ว เซอกิต เซฮกิต

6. fugiyama

223
    3
    0
    มาต่อกับบรรยากาศต่อเลยแล้วกัน

7. fugiyama

223
    3
    0
    มาต่อมาต่อ

8. fugiyama

223
    3
    0
    รูปรถที่มาร่วมด้วยช่วยกันนะจ๊ะ

9. fugiyama

223
    3
    0
    รูปหมดแล้วจ๊ะ ผิดพลาดประการใด ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะจ๊ะ มือใหม่หัดถ่าย แต่จะพยายามต่อไปเรื่อยๆ เพื่อน คลับ integra

มีทติ้งครั้งนี้สนุกมากครับ ได้แลกเปลี่ยนความรู้ นานๆจะได้พบปะสรรสันที ไว้พบกันงานหน้านะจ๊ะ

10. mr.kaitong

mr.kaitong New Member Member

35
    1
    0
    21 หรือ 27 มีไปยัง

11. xikFmpN

416
    16
    0
    เอ้ยยยยย มาลงไรในนี้ นี่มันมีตติ้งซ่อม ไม่เกี่ยวกัน โท่

เอาว่า วันและเวลาเดิมนะครับ อย่า สับสน ยังไงจะโทรแจ้งกันอีกทีเรื่องสถานที่

เพียงแต่คืนที่มีมีตติ้งซ่อมเนี่ย เรามีตกลงกันว่าจะไปเจอกันที่ใดซักที่เพื่อถ่ายรูปก่อน

เคลื่อนขบวนไปยังสถานที่มีตติ้งนะคับ ซึ่งจุดนัดถ่ายรูปจะเป็นที่ วันเดอร์แลนด์ ใครไม่รู้จักก็

ติดต่อไป 0898989922 เบอร์ห่าไรเนี่ย ชัย นะคับ

12. rekcahs

rekcahs New Member Member

51
    1
    0
    วันเสาร์ที่ 27 กุมภาพันธ์ 2010

First Location: สวนสนุก Wonder World Fan

Park ถ.รามอินทรา กม.10 ตรงข้าม ศุนย์การค้า

Fashion Island

- เวลาประมาณ 16.00

ธีมของงาน: รวมรถ Integra ให้ได้มากที่สุด ไม่

แบ่งรุ่น แบ่งสีใดๆ และไม่ว่าคุณจะอยู่Webไหนก็

ตาม ขอให้เป็น Integra เท่านั้น จะแต่ง หรือเดิมๆ

วัตถุประสงค์ของงาน

- เพื่อพบปะสังสรรค์และทำความรู้จักกันระหว่างเพื่อนๆพี่ๆทุกท่าน

- เพื่อแลกเปลี่ยนทักษะความรู้ในการแต่งรถ และแนวทางการแต่งรถ

- เพื่อพูดคุยเกี่ยวกับการไป Circuit

- เพื่อสรุปการจัดทำเสื้อสำหรับปี 2010

- เพื่อร่วมเล่นเครื่องเล่นและกิจกรรมกระชับมิตร

** สถานที่จอดรถกว้าง รองรับรถได้กว่า 500 คัน ไม่ต้องกลัวเรื่องที่จอดรถเต็ม

- - - - Second Location: COCO Bar

- เวลาประมาณ 1 ทุ่ม

- รับประทานอาหาร สังสรรค์ร่วมกัน

- เพื่อนๆที่ไปรบกวนแจ้งทางเว็บเลย ท่านประธานจะได้จองที่จอดรถไว้ให้ ***********

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กุมภาพันธ์ 2010
  13. xikFmpN

416
    16
    0
    กุไปเฉยๆนะไม่ต้องมาชวนเล่นไรทั้งสิ้นเลย

14. Kan_Mut

Kan_Mut New Member Member

3
    0
    0

5555+

15. rekcahs

51
    1
    0
    เพิ่มเติม...เนื่องจากติดธุระต้องไปช้านิดนึง จึงอยากรบกวนท่านที่ว่างช่วยไปถึงก่อนกำหนด
    เพื่อทำการจองพื้นที่ให้เราได้มีมุมสวยๆไว้ถ่ายรูปกันซักนิด ทางสถานที่เเจ้งมาว่าวันหยุดอาจจะมีรถเยอะกว่าปกติ

16. fugiyama

223
    3
    0
    วันเดอร์แลนด์คงไม่ได้ไปนะครับ พอดี ติดขายของ เอากล้องไปถ่ายกันด้วยนะ เดี๋ยวตามไปที่มีทติ้งแล้วกันนะ

17. xikFmpN

416
    16
    0
    จะรอดมั้ยเนี่ย ก็อยากมีตเลยเหมือนกัน

18. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    ตามไป มืด ๆ ไป แว๊ป ๆ ก๊ะ กลับ

19. xikFmpN

416
    16
    0
    สรุปสถานที่คือ coco bar เลียบทางด่วน ช่วงโลตัส เลียบด่วนคับ

เวลาตั้งง่าทุ่มเป็นต้นไป ส่วนวันเดอร์แลน์ โทรเช๊กผมอีกที

แล๊วเจอกันคับ ทุก ท่าน นน นน น นน น น น น:D

ออ ขอ p map ด้วยครับ

(p map คือระบบจัดแจงแผนที่รัส ส หมี 20 โลคับ)

หรือไม่สะดวก ให้ใช้ระบบ p GPS ที่ 0850425420

(p GPS คือระบบ นำทางผ่านโทรศัพท์ ทุกพื้นที่ที่อยู่ในความทรงจำ นำได้ยันร้านชาบู)

20. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    55 ประธานขอมากระผมจัดให้ครับ ^^

จุด A ด้านล่างมาจากลาดพร้าวครับ ขับมาเรื่อยๆ พอผ่าน Lotus แล้วจะเจอปั้ม Esso พอเลยปั้มแล้ว เลี้ยวซ้าย ซอยแรกเลยครับ ตรงเข้าไปประมาณ 500 เมตร จะเจอโค้งซ้าย ให้เบรคลงเกียร์สอง แล้วเข้าแบบเต็มไลน์เลย (ล้อเล่นนะครับ) ^^ พอออกจากโค้งปุ้บจะเจอร้านอยู่ขวามือเลยครับ ท่านที่ไม่เคยไป ขับช้าๆ นะครับ เด๋วเลย ^^

จุด A ด้านบนมาจากย่านเกษตร-นวมินทร์ (แถวร้าน R.T. ที่มีตติ้งกันประจำ) ก็ขับมาเรื่อยๆ พอผ่าน C.D.C. ก็ชิดขวากลับรถด้านหน้าห้าง Lotus เลยครับ

จุด B คือร้าน Coco Bar

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กุมภาพันธ์ 2010
  21. xikFmpN

416
    16
    0
    คือ ตามจริงเนี่ยที่ตรงเข้าไป 500 เมตรแล้วเนี่ย ลงเกียร์ สอง นี่ไม่ถูกนะคับ

ก่อนโค้งซ้ายผมแนะนำให้ยกคันเร่งนิดเดียวก่อนกระแทกคันเร็งเต็มเข้า ขวา ลานจอดรถทันที
    :)

22. fugiyama

223
    3
    0
    โหหหห ไม่ต้องยงไม่ต้องยกหลอกครับโค้งแค่นั้น อัดมาให้เต็มแล้วตบเข้าโค้งเลย ไม่เชื่อเดี๋ยวทำให้ดู

เพราะผมใช้ 225/45/16 AD08

ตามสโลแกนพี่ต้น อย่าไปติ๋ม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กุมภาพันธ์ 2010
  23. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    แล้วไม ไอตัวที่บอก อย่าไปติ๋ม มันไม่มา สนามสักที หว่า เอิกกกกกกกกก

24. rekcahs

51
    1
    0
    เพราะลืมยกลังเบียร์มาให้เเก ... แกเลยน้อยใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้