ถามคนเล่น JVC -AVX276 น่อยนะครับ รบกวนที !!!

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย CaMpz, 20 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CaMpz

CaMpz New Member VIP

93
    1
    0

ปัญหาคือแบบนี้ครับ ในสเป็กมันบอก ว่าเล่น ไฟท์หนังผ่าน USB ได้

-ช่องต่อ USB รองรับไฟล์ MP3/WMA/AAC/AVI/Mpeg 1/2/Divx

คือ ผมลองเอาไฟล์หนัง AVI Mpeg ลองหลายไฟท์มา สรุปฟร๊อนอ่านไม่ออก ก็เลยเปลี่ยน USB อันใหม่

สรุปอ่านไม่ออกเหมือนกันแต่อ่านไฟท์ MP3 ผ่าน USB ปกติ

อยากถามคนที่ใช้รุ่นนี้อยู่ ทำยังไงให้ มันอ่านไฟล์หนังผ่าน USB ได้บ้างแล้ว ต้องแปลงเป็นไฟล์อะไร

ขอบคุณล่วงหน้าครับ มึนจิงๆ :sad:

2. pop501

pop501 New Member Member

1
    0
    0
    หน้าจอขึ้นตัวหนังสืออะไรบ้าง เช่น ไฟล์ไม่รองรับ.........

3. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
    ตาแคมป์เด๊ยวนี้จะดูหนัง..ในรถเลยหรอ ระวังว่าวเกียร์นะ UPไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้