ภาพและผลการแข่งขัน Drag Racing Festival สนาม 1 มาแล้ว

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย Tuned by LIM, 1 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tuned by LIM

Tuned by LIM New Member Moderator

62
    3
    0
    รายงานผลการแข่งวันนี้ครับ (ไม่ได้เอากล้องไป)

ใครเอากล้องไปด้วยช่วยลงรูปด้วยครับ

:first: :second: :third:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 เมษายน 2007
  2. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    ขอแสดงความยินดีกับชาวอินเทก้า ที่คว้าทั้งรางวัลที่ 1 2 3 มาครองได้สำเร็จแล้วหวังว่าจะเป้นเช่นนี้ต่อไปทุกสนามครับ พี่ล้มแกแรงจริง

3. RED_SUN

RED_SUN New Member Member

181
    1
    0
    สนุกครับเมือวาน อิอิ

4. EJ7

EJ7 Member VIP

34
    0
    6
    ยินดีด้วยคราบ

5. wat38522

wat38522 New Member Member

11
    1
    0
  6. MilanoRed

MilanoRed New Member Member

85
    2
    0
    ขอแสดงความยินดีกับ DC 2 กับ DC 5 ทั้ง4 คันของ Tuned by Lim ด้วยน่ะครับ ในรุ่น Integra/EK และ SI แถวบ้านผมเค้าเรียกว่ากวาดเรียบคร้าบ ....:hmm: :hmm:
    ผมมีรูปเพิ่มเติมมาให้ดูน่ะครับ
    :kiss:

7. MilanoRed

85
    2
    0
    รูปนี้เป็นใบหน้าของอันดับที่2 ซึ่งดูจากหน้าตาก่อนแข็งแล้วไม่น่าจะมั่นใจเท่าที่ควรแต่ผลงานของออกมาดีถึงแม้ว่า ท่อเส้นกลางหลุดในขณะที่วิ่งในรอบแรก แต่ยังดันทุลังวิ่งจนได้ที่ 2 มาครับ .....ไม่ธรรมดาจริงๆคุณ Auto Art. ----พลีท่อเพื่อถ้วย--- แต่โชคดีท่อไม่เป็นอะไรครับ :confused: :confused: :confused:

8. MilanoRed

85
    2
    0
    รูปนี้เป็นรถที่ได้อันดับที่ 3 เป็น DC5 ของนายเก่งครับ เวลาที่วิ่งได้ถือว่าออกมาดีมากๆสำหรับ KA20 สเต็ปนี้ครับ แต่โชคร้ายไปตัดเชือกรอบ 4 คันหรือรอบก่อนชิงกับ AutoArt เลยพลาดท่าเสียที่คนเก่าแก่ไปครับ สนามที่สองมาแก้มือกันครับ

9. MilanoRed

85
    2
    0
    รูปนี้เป็นรถ DC 5 ที่ข้ามไปวิ่งรุ่น Open NA แต่ผลที่ได้ออกมาเกินคาดครับได้ที่ 3 จากทั้งหมด 6 คันซึ่งส่วนใหญ่เป็น 3 ประตูครับ :eek: :eek: :eek:

10. goh_v

goh_v New Member Member

13
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ :)

11. MilanoRed

85
    2
    0
    ช่วงสีแดงเยอะจังขนาดน้องคนนั้นยังชอบไปยืนใกล้ๆ เลยใช่ไหมท่านประธาน อิ อิ:p :p :p

12. MilanoRed

85
    2
    0
    ที่เหลือเป็นรูปบรรยากาศทั่วไปครับ :cool: :cool: :cool:

13. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    :) :) :) ............. ราบรื่นคับงานนี้ อีก 2 เดือนเจอกันใหม่...

14. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    รูปที่หน้าตาปกติ...ไม่มีแล้วรึ TT_TT

ปล. ต้องขอบคุณน้องคนที่ช่วยใส่ท่อให้..มากๆ เลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 เมษายน 2007
  15. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ยินดีด้วยอีกรอบนะครับ
    :first: :second: :third:
    โอกาศหน้าจะชวน Si ไปกันแยะๆ

16. Red-ES

Red-ES New Member Member

18
    0
    0
    อดอีกแล้ว งานยุ่งมากครับ เฮอๆๆๆ สงสัยขายรถดีก่า (น้อยใจ)

17. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    ขอบคุณสำหรับรู้สวยๆครับ

18. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    ประธาน....พาครายยย ไปด้วยยย ก้อ..ม่ายยยยยู้ อิอิอิ

19. Gippy Saba A Da

Gippy Saba A Da New Member Member

7
    1
    0
    แรงจังงง้า.......

:eek: :eek: :eek:

20. Interested

Interested Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับพี่ๆ อยากทราบว่า DC2 กับ DC5 ในรูป วิ่งได้เวลาเท่าไหร่กันบ้างครับ
    อยากรู้สเตป K20 น่ะครับ ว่าทำเยอะไหม วิ่งได้เท่าไหร่ครับ
    ขอบคุณครับ

21. boy_BRO

boy_BRO New Member Member

4
    0
    0
    เสียดายไม่ได้ไป
    ยินดีด้วยครับ รวย เอ้ย!!! แรงกันจริงๆ

22. G-SPEC

G-SPEC New Member Member

24
    0
    0
    แรงไม่มีที่ ติติ

23. Jimmy is ba

Jimmy is ba New Member Member

73
    1
    0
    dc 2 white tuned by limp best time 13.7 มั้ง
    dc 5 white golden wheels best time 13.8
    ถ้าจำไม่ผิดนะ

24. Tuned by LIM

Tuned by LIM New Member Moderator

62
    3
    0
    เพิ่มรูปตอนรับรางวัลครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้