ขออนุญาติสอบถามครับ

การสนทนาใน 'Supertruck-Thailand' เริ่มโดย Blue Dargon, 10 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Blue Dargon

Blue Dargon New Member Member

74
    24
    0
    อยากทราบร้านที่ทำช่วงล่างเยี่ยมๆหน่อยอะครับคือทำหมดเลยลูกยางลูกหมากเปลี่ยนยกเซ็ตนะครับเอาแถวๆ นนท์ ปทุม อ่ะครับถ้าได้ราคาคร่าวๆด้วยยิ่งดีใหญ่เลย

รบกวนสอบถามผู้รู้ทีนะครับ :)

2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ไสว ศูนย์ล้อ(ช่างโจ)

คะ อิอิ

กะลังจะเข้าไปทำพอดี

ร้านนี้ทำช่วงล่างให้รถแข่งเซอร์กิตหลายคันเลยอะ เช่น พี่เล้ง จรัส ขับเชฟวี่ ซุปเปอร์คาร์ รุ่นซุปเปอร์คอมมอนเรล คะ

ร้านอยู่แถว ซ.อะไรหว่า เราก้อนึกไม่ออก

จำได้ว่า ลงสะพานพระนั่งเกล้ามา สะพานเก่านะคะ อยู่ฝั่งเดียวกันกับเซ็นทรัล

ร้านอยู่ในซอยที่มี ร้านขายเหล็ก ชื่อ ปิติ อะลูมิเนียมอยู่หน้าปากซอยเลยคะ

แต่ยังงัยเข้าไปสอบถามจะง่ายกว่า เพราะ ที่ร้านรถเยอะ อิอิ

---------- Post added at 20:43:42 ---------- Previous post was at 20:43:28 ----------

ไสว ศูนย์ล้อ(ช่างโจ)

คะ อิอิ

กะลังจะเข้าไปทำพอดี

ร้านนี้ทำช่วงล่างให้รถแข่งเซอร์กิตหลายคันเลยอะ เช่น พี่เล้ง จรัส ขับเชฟวี่ ซุปเปอร์คาร์ รุ่นซุปเปอร์คอมมอนเรล คะ

ร้านอยู่แถว ซ.อะไรหว่า เราก้อนึกไม่ออก

จำได้ว่า ลงสะพานพระนั่งเกล้ามา สะพานเก่านะคะ อยู่ฝั่งเดียวกันกับเซ็นทรัล

ร้านอยู่ในซอยที่มี ร้านขายเหล็ก ชื่อ ปิติ อะลูมิเนียมอยู่หน้าปากซอยเลยคะ

แต่ยังงัยเข้าไปสอบถามจะง่ายกว่า เพราะ ที่ร้านรถเยอะ อิอิ

3. Blue Dargon

Blue Dargon New Member Member

74
    24
    0
    ขอบคุงมากมายคับ ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้