อัพเดจ 26 ม.ค 55 มิตติ้ง ae92 ครั้งที่ 3 ณ TOYOTA TBN เดอะพาซิโอ้ และภาพล่าสุด ณ สนามบางแสน

การสนทนาใน 'Cars Show' เริ่มโดย KENTENS@I, 8 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    อัพรูป จ้า คงถูกใจ เพื่อนๆ AE90-92 ต่างจังหวัด กันนะครับ

2. Suranay

Suranay New Member Member

48
    1
    0
    สวยเลย ครับ อิอิ

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ภาพสวยงาม เป็นสถานที่ ที่น่ามิตติ้งมากครับ

ว่าเเต่ ติดต่อ ที่ TBN กับใครหรือครับ อยากจัดบ้าง อิอิอิอิ

4. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    สวยงามครับ

5. KENTENS@I

535
    26
    0
    ลองติดต่อดูครับ ในกรณี ae มีสมาชิก ae ที่เป็นเจ้าหน้าที่ของทาง TBN เป็นผู้ติดต่อครับ

ทีแรกจองลานจอดไว้ด้านหลัง ครับ ไม่ได้จองด้านหน้า

ทางผู้ดูแลสถานที่เห็นรถมาเยอะ เลยนำขบวนให้มาโชว์ด้านหน้า ครับ โดยไม่ได้นัดมาก่อน

ภาพก็เลยออกมาสวย และประทับใจมากครับ

6. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ตัวนี้สวยจัด

7. aizaa_

aizaa_ New Member Member

44
    1
    0
    งามๆทั้งน้าน

8. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    รูปสวยมากๆครับ

9. KENTENS@I

535
    26
    0
  10. karontt

karontt Member Member

570
    3
    18
    งามๆทุกคันเลย

11. toonkoshika

toonkoshika New Member VIP

329
    1
    0
    สวยๆๆทุกคันครับรุ่นนี้ เคยใช้อยู่ คิดถึงมาก แต่เสียดายมิดไปแล้ว สักวันจะหากลับมาครับ UP!!!!!

12. Birdz_ZestUp

Birdz_ZestUp New Member Member

4
    0
    0
    ว้าววว อิอิ

13. ddayclub

ddayclub New Member Member

67
    0
    0
    พี่คับแล้วมีมิตติ้งอีกเมือไรอ่ะคับ ผมก็ใช้ AE92เหมือนกันคับ

14. ICE SHOP

ICE SHOP New Member Member

566
    6
    0
    :):):):):)

15. KENTENS@I

535
    26
    0
  16. Suranay

Suranay New Member Member

48
    1
    0
    เพิ่งจะได้เข้ามาชม สวยๆ คร๊าบเจ

17. nathsine

nathsine New Member Member

6
    0
    0
    พี่ครับ อยุ่ที่ไหนกันหรือครับ ผมขับ ae90 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้